GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คำหยาบครับรับคนเข้ากิลแล้วด่าเสร็จแตะออก

€Amt^Amimall

• ไม่มี
  • Newbie
  • *
  • ไม่มีไรจะพูด
คือผมสดุ้งเลยพึงกลับมาเล่นได้สองวันเองเกมนี้โดนแบบนี้ซะละเจ๋ง
ชื่อตัวละคร : Deww15

9169

• Jr. Member
  • **
จีเอ็มลงมาสวรรค์ทุกวันหน่อยนะช่วง19.00น. มันมีทั้งพวกชนกลุ่มน้อยที่ก่อกวนพูดคำหยาบคาย ส่อถึงการไม่ได้รับการอบรม ไม่เกรงใจคนอื่นในตลาดเลย จีไม่สวยก็ลงมาเจอเองแล้ว ขอให้จัดการให้มันสินซาก จะคอยดูผลลัพธ์ ของจีเอ็มชุดนี้นะครับ  g#039

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก
พึ่งกลับไปออนเหมือนกัน โดนเหมือนกัน ... ขยะจริงๆ
(◕‿‿◕。)

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
โอ๊ะ อยู่ pk ไม่คิดว่าเซิฟสวรรค์จะโหดดิบแบบนี้ 5555  g#011 g#011 g#011