GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนเก่ากลับมาเล่นใหม่ครับ อยากได้แนวทาง

-..888..-

• Newbie
  • *
ผมเลิกไปช่วงสมัยที่คนทรงพึ่งเข้ามาใหม่ๆครับ ช่วงนี้คิดอยากกลับมาเล่นใหม่ดู อยากเล่นผู้สื่อครับ มีงบในตัวอยู่10m พอจะหาอะไรใส่ได้บ้างครับ แล้วที่เวลยังเหมือนเดิมอยู่รึป่าวครับ ถ้าเปลี่ยนกันแล้วไปเวลที่ไหนดี แนะนำด้วยครับ

SazunO

• Jr. Member
  • **
หาเกมส์ใหม่เล่นเถอะครับ ไม่เติมอยู่ยาก ทีมงานมันไม่สนใจผู้เล่น เลิกต่อไปหาอะไรอย่างอื่นสบายใจกว่าเยอะ เกมส์มันใกล้แล้วล่ะ

Jimmy'

• Full Member
ผมไม่แน่ใจนะ ว่าผู้สือใส่เซตอะไรของเผ่ามนุษย์ได้บ้าง แต่ถ้ามีให้ใส่ได้ แนะนำหาเซตถูกๆใส่ งบ10mน่าจะพอ หรืออาจจะขาดนิดหน่อย
ส่วนที่เวล ก็เหมือนเดิมนะ อาจจะเเต่งต่างจากเดิมนิดหน่อย (แต่ติดตรงไม่มีคนเวล ต้องเวลคนเดียวอาจจะเหงาหน่อย แต่ถ้ากลั้นใจเวลแปปเดียวจริงๆครับ)