GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมตรงรูปวุ้นในแมพโขน ม่อนมันตีได้

-.-

• Full Member
พอนั้งเล่นอยู่ตรงรูปวุ้นตรงแมพโขนทีไร  พอม่อนมันเกิดแล้วมันตีได้อ่ะ   g#016 g#002 ทีมงงานช่วยแก้ให้ทีนะ   g#046 g#046

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เบื่อแระ ออกมานอนตายคาตีนมอน ลงไปดูกกน.ผีตาโขนขมังเวทย์

วุ้นอสุราไม่ช่วยเราเลย woon_angry woon_angry

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ช่ายๆ  หนีผีเสื้อไม่ได้เลย   (เราตีไม่เข้า)   ก็เลยต้องลากไปให้คนอื่นตี  แต่ดันมาหาว่าเราเกรียน  g#015

TAMA

ในส่วนนี้ทางทีมฝ่ายที่เกี่ยวข้องกำลังเร่งแก้ไขบัคในส่วนนี้อยู่ครับ

ถ้าหากแก้ไขเสร็จเรียบร้อยแล้ว ทีมงานจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
วุ้นที่แมฟไผ่แก่ด้วยนะคับ  เหงเปงวุ้นสีอ่อนๆ  ผู้เล่นที่เพิ่งเล่นใหม่ๆ อาจคิดว่ามันป้องกันไ้ด้
แต่พอไปยืนที่นั่นแล้วดันถูกม่อนตีตายซะงั้น

Rest In Peace

วุ้นที่แมฟไผ่แก่ด้วยนะคับ  เหงเปงวุ้นสีอ่อนๆ  ผู้เล่นที่เพิ่งเล่นใหม่ๆ อาจคิดว่ามันป้องกันไ้ด้
แต่พอไปยืนที่นั่นแล้วดันถูกม่อนตีตายซะงั้น

ตรงที่อยู่กลางแมพ สงสัยจี ลงเกิน g#035

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

อันนั้น คงทำไว้ ประดับ  g#004

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ