GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พระทำงัยให้ฟูเยอะๆ ????

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ฟูหลายๆครั้งครับ ได้เยอะแน่ #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

นานิกะ

• Jr. Member
  • **
int เยอะๆ    -  int เพิ่มโจมตีเวทย์ ,,สกิลฟื้นฟู ค่า int ช่วยเพิ่ม Hp เป็น %

เพิ่มพลังโจมตีเวทย์ - ยิ่งโจมตีเวทย์แรง ยิ่งฟูแรง + ผอบเชียร์ ,เพิ่มโจมตี

เพิ่มพลังเวทย์ศักดิ์สิทธิ์ - สกิลศรัทธาตอนเป็นแคส

inw_guy

• Full Member
  • เกรียนครับ เอิ้กๆ

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
สายเกรียน +เซตพยาบาล ขอบอก ฟูสุโค่ย !! พระผมสายที่บอก +เซตพยาบาล ฟูเบอ(ตอนกดยืนหยัด) ประมาณ 7000 ได้อะคับ

เมี้ยว ~~~

oh_RaymonDD

สายเกรียน +เซตพยาบาล ขอบอก ฟูสุโค่ย !! พระผมสายที่บอก +เซตพยาบาล ฟูเบอ(ตอนกดยืนหยัด) ประมาณ 7000 ได้อะคับ
ถูกคับ พระผม กดเบคอน เปลี่ยนสีชุด ฟู 10k+

inw_guy

พี่รู้ไหมครับว่าเซตพญาบาลทํายังไงอ่ะครับ woon_sad2 woon_sad2
คทาอ่ะครับ TT

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
การงาน คนประกอบอาวุธเวทคับ   ขั้นที่เท่าไหร่หว่า เกือบ10อะ   ขอบผมดับ5ละ

inw_guy

วิหคเพลิง

• Newbie
  • *
  • ...
หมวกพยาบาล 
คลุมจอมเวทย์ (เพิ่มโจมตีเวท 10 %)
เข็มกลัดมหาเวทย์ 
ไม้เกล็ด 
รองเท้าผ้าสมาคม 
กากแค้น 
เบคอน
ลง int
ลง สกิล ต่าง ๆ ที่สนับสนุนการฟู่แร แต่ อาจจะ ไม่เหรียญ พอที่จะเรียน กายทิพย์ นะ  woon_555

วิหคเพลิง

• Newbie
  • *
  • ...
ลง สกิล ต่าง ๆ ที่สนับสนุนการฟู่แร แต่ อาจจะ ไม่เหรียญ พอที่จะเรียน กายทิพย์ นะ 

แก้ประโยคใหม่ ลงสกิล ต่าง ๆ ที่สนับสนุนการฟู่แรง แต่ จะมีเหรียญเหลือ ไม่พอเรียน กายทิพย์ นะ

MarCus_KP

จะฟูแรงฟูเบาอยู่ที่ HP max ของคนที่เราฟูด้วยน้า

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
หมวกพยาบาล 
คลุมจอมเวทย์ (เพิ่มโจมตีเวท 10 %)
เข็มกลัดมหาเวทย์ 
ไม้เกล็ด 
รองเท้าผ้าสมาคม 
กากแค้น 
เบคอน
ลง int
ลง สกิล ต่าง ๆ ที่สนับสนุนการฟู่แร แต่ อาจจะ ไม่เหรียญ พอที่จะเรียน กายทิพย์ นะ  woon_555
ผอบเชียร์ด้วยนาย #038
ปล.รู้สึกเหมือนเคยเห็นไม้เท้าอันนึงเพิ่มโจมตีเวทย์แสงนะ อันไหนหว่า g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ฟูนี่คือฮีลใช่มะ ไม่ได้หมายถึงฟื้นเอมฟื้นเลือดใช่มะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."