GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

tontam999

• Newbie
  • *
ผมกลับเล่นใหม่ เข้ามาเล่นได้ 10 วัน วันนี้เพิ่งสังเกตุ EXP BOOT ใกล้หมดทั้งที่วันอังคาร  นี่ผมต้องเติม 79 บาทเพิ่มจะได้เก็บเลเวลต่ออีก 10000 ตัวใช่ไหมครับ ไหนจะรายเดือนพวกเส้น ตีครบ10000 ตัวแล้ว ห่อพวกกล้ามขาให้ตัวอื่นได้ไหมครับ  มันโหดร้ายจังปรับให้คนเล่นใหม่เล่นง่ายได้ไหมครับ  ถ้าต้องเติมเงินเยอะๆเพื่อไล่ให้ทันคนอื่น ใครจะมาเล่น เสียดายตังคนเล่นก็ใช่ว่าเยอะ
ทำเกมส์ให้ผู้ใหญ่เล่น เด็กถึงหนีไปเล่น FIFA3  HON หมด มาเล่นใหม่เวลยาก หลง งง ไม่เกิน 20 นาที -1 วันก็เลิก อะไรก็เติม เกมส์อื่นไม่เติมก็อยู่ได้ นี่ไหนจะวิ่งช้า ตายลด 3 เปอ ขึ้นช้า ไม่เติมเหมือนพลเมืองชั้น 2   ผมไม่ได้สนับสนุนให้ไม่ช่วยเหลือเซิฟเวอร์นะ แต่บางอย่างเกินไป อยากให้คนเล่นเยอะเหมือนก่อน ผมเล่นตั้งแต่ PRoject one คนไทยทำภูมิใจ เลิกไปมาใหม่บ้าง 4-5รอบล่ะ คนน้อยลงทุกที 

bosskiss

• Newbie
  • *
อยาก เวลแบบ โนลิมิตก็ PK ครับ ว่าแต่...หมื่นตัวในวันเดียวนี่ ??? ลากยกแผนที่ตลอดรึ

allza

• Newbie
  • *
นายเปิด boot ค้างไว้หรือเปล่าอะ เวลาหาของงี้น่าจะปิดนะมันเปลือง 10000 ตัวนี้ได้จากเวล1ไป60+เลยนะเออ

ผู้เฝ้ามอง

• Newbie
  • *
ถ้า อยู่ในตี้  แต่ เราออกมาพัก โดยไม่ได้ ออกจากปาร์ตี้ โดย  เพื่อนๆยังคงเวลอยู่ แล้วเราไม่ปิดบูส  มัน ก็จะหมด ไปด้วยนะ

jib001

• Jr. Member
  • **
    • นิยายของกระผมครับ
ของผม 10,000 ตัวนี่ไม่เคยหมดสักสัปดาห์เลย - -*

แต่ผมว่าเกมส์นี้เล่นง่ายกว่าเกมสือื่นเยอะนะ
ระบบสนับสนุนเยอะพอสมควร
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click