GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เลิกเล่นกันมัย

-.MIKE.-

• Newbie
  • *
เลิกเล่นกันมัยในเซิพคนหายหมด
 g#035 เสียดายตังค่าไฟถ้ายังต้องเล่นต่อเกมล้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  MIKE :)

zasxz411

• Newbie
  • *
นั้นมันจีเก่า 555 จีทามะ มาแว้ววเชื่อว่าอะไรจะดีขึ้น ดูอย่าง C3 ถ้าปรับทอนเป็นแบบเดิมจะเหี้ยวฟ้าวมากหรือแค่บอสพอเนอะ

เราไม่ได้เลิกนะ  แต่แอบนอกใจ   woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

เปลี่ยนบรรยากาศบ้างไรบ้าง  ยั

อนาคตค่อยว่ากันอีกที

TAMA

• Sr. Member
ถ้าอย่างนั้นขอตัดริบบิ้นที่กระทู้นี้เลย ว่าเร็วๆ นี้จะมีกระทู้เผยความลับ "แผนปรับปรุงพัฒนาอสุรา"

เพื่ออัพเดตความคืบหน้าในอนาคต ว่ามีความสนุกท้าทายอะไรรอเพื่อนๆ อยู่บ้าง หึหึ

รับรองเห็นแล้ว
"ตะลึง!!!" เร็วๆ นี้  woon_sunny

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
แพทช์ที่ผ่านมาผมว่าตะลึงกันไปหมดแล้วครับ คงไม่เหลือใครตะลึงแล้ว 555

TAMA

• Sr. Member
แพทช์ที่ผ่านมาผมว่าตะลึงกันไปหมดแล้วครับ คงไม่เหลือใครตะลึงแล้ว 555
woon_hurt

thonson

ไปนานแล้วครับ แต่ก็แวะมาดูเรื่อยๆ เผื่อว่าอะไรจะดีขึ้น
ดูแล้วหนักกว่าเดิม  พวกพ้องของพวกเค้าต้องมาก่อนจริงๆ woon_sunny

9169

• Jr. Member
  • **
ถ้าอย่างนั้นขอตัดริบบิ้นที่กระทู้นี้เลย ว่าเร็วๆ นี้จะมีกระทู้เผยความลับ "แผนปรับปรุงพัฒนาอสุรา"

เพื่ออัพเดตความคืบหน้าในอนาคต ว่ามีความสนุกท้าทายอะไรรอเพื่อนๆ อยู่บ้าง หึหึ

"ตะลึง!!!" เร็วๆ นี้  woon_sunny
ทุกวันนี้ผู้เล่นก็ตะลึงมากอยู่แล้วจี woon_555

Everlasting love

• **
woon_hurt

ทามะพิจรณาปรับมีดแอสด่วน ตอนนี้มันกากมากๆ เพราะไม่หลงเหลือความสามารถของมันเลย อยากให้ท่านพิจรณาหน่อย เพราะ มีจีท่านหนึ่งได้เคยกล่าวไว้ว่า ''เอา แม่น 999 ออก เดี๋ยวมีทดแทน '' ตอนนี้ละเงียบหายไปเลย  ตอนนี้มีเพียงท่านที่จะนำพาเกมส์ไปสู่ยุครุ่งเรืองอีกครั้ง  g#006 g#006 g#006 g#006

md5688

• Newbie
  • *

ทุกวันนี้ผู้เล่นก็ตะลึงมากอยู่แล้วจี woon_555
555555 ผมฮาๆ ไช่ทุกวันนี้ตะลึงมากกกกก  แต่ก็อยากให้ปรับปรุงให้มันดีขึ้น

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
เล่น เกมนี้มาตั้งแต่ พศ 52 และจะไม่คิดเลิกเล่น ไม่มีใครจะอยากทุบหม้อข้าวตัวเอง อยากปรับให้ดี ให้พอใจของทุกฝ่าย
แต่ว่าต่างความคิดต่างความเห็น แต่การปรับ ควรจะปรับขึ้น ถ้าปรับลง จะเป็น ประเด็น แบบที่เป็นอยู่นี้แหละ
ในเมื่อ ไอเทม ที่ ลง มันดีอยู่แล้ว ผู้เล่นก็ลงทุนหามาด้วยความยากกว่าจะ ตีบวก ก็หมดเวลา หมดเงินไปเยอะ
แต่สุดท้ายปรับให้ลง ถึงจะมากหรือน้อย ก้อเสียความรู้สึกเสียเวลา เสียเงิน ทำ เห็นใจ ทั้ง ผู้ผลิต และผู้บริโภค

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • **
  • ระวังหมาดุ

"เมื่อก่อนอสุราไม่ใช่แบบนี้"

นอกจากจะไม่พัฒนาให้ดีขึ้นแล้ว คุณยังทำให้มันต่ำลงทั้งๆที่ของของมันก็ดีอยู่แล้ว

รู้สึกได้ว่าพักหลังนี้กำลังโกยเงินเข้าบริษัทสุดฤทธิ์ สังเกตได้จากตู้หยอดไข่ ที่ตอนหลังเพิ่มมีอาวุธโซล แล้วยังมีใบสะสมแลกหมวกนั่นอีก

ปรับอัพเดท ? เผื่อจะมีคนเปลี่ยนอาชีพ ก็ต้องเติมตังบวกของใหม่ เงินเข้าบริษัทอีกแล้ว

ห่วยมากๆครับ ลาก่อน ผมจะไม่เล่นอีกละอสุรา ถึงแม้มันจะเคยเป็นเกม RPG เกมแรกที่ผมติด

thonson

ยังไงก็อย่าให้เหมือนค่ายวินเน่านะครับ ค่ายนี้มีข่าวเสียทุปปี เกมส์มิว
เค้าเปิดให้ประมูลของในเกมส์กัน หลังจากนั้นหนึ่งอาทิตย์ก็ประกาศปิดเกมส์ถาวร  woon_sunny

chuchutata

• Newbie
  • *

woon_shock woon_shock

thonson

แผนถ่วงเวลาเหมือนทุกปีใช่มั้ยล่า เหมือนกระทู้ที่ให้แสดงความเห็นเรื่องปรับสมดุลสกิล
แต่สุดท้ายผลที่ออกมาก็คือแพทที่แล้ว  woon_sunny