GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แรร์ใหม่มาแล้ว2ชิ้น

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **

อาวุธระดับ 3 ดาว

อาวุธระดับ 4 ดาว

เอามาแบ่งกันดู
 woon_bye

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แรร์เผ่ามาแว้ว เย้ ๆ ๆ ว่าแต่ใส่ตู้หยอดไข่แบบนี้ จะให้มีดรอป หรือมีอยู่ในกล่องสุ่มแรร์ได้ด้วยหรือป่าวล่ะครับ ถ้าไม่มีนี่มันเหมือนเป็นพวกของโซลซะมากกว่าน่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ลืมวิจาน คมแฟกความสามารถน้อยไปไหมครับ แค่เพิ่มโป๊ะ กับอัตราโจมตีเอง

ส่วนมีดเหมือนจะดีเลยเพื่่อนในปาตี้หายตัวได้ด้วย อยากรู้ว่าหายได้กี่วิ แล้วถ้าเดินออกห่างจากผู้ใส่มีดเกิน5*5ช่องจะหายจากสถานะหายตัวป่าวถ้าไม่หายนี้โหดมากเลยเข้าวอแล้วกดหายตัวทั้งตี้แล้วแยกเดิน งี้ต้องเจอลูกแก้วแห่งลูซิสยืนดัก งิงิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Abe

• **
คมแฝกมันดูด๋อยๆนะ

แต่มีดนี่ เหมือน Nomad ใน HON เลย สกิล 1 ของมันอ่ะ

_T_T_T_

• Full Member
สงสัยคิดไม่ทันก้อบเขามา  g#037ล้อเล่นนะ  g#004

-IlI_TimeThai_IlI-

• **
ผมว่า  g#046 ยังไม่น่าทำมีด99 มาอีก เพราะ ไร้สินสุดก็ มียุแล้ว น่าจะทำ เป็น คมแฟก99 แทน จะได้มีอาวุธ ครบทุกอาชีพ พอมีครบแล้วค่อยทำอาวุธใหม่ ๆ มา ไม่ก็ปรับแรร์เก่า ๆ ไปก่อน แล้วก็ไม่น่าควรจะเอาแรร์มาสุ่มตุ้ มานเหมือนจะเอาเปรียนผู้เล่นอะคับ ถ้าแบบนี้ถ้ามีงานเกมที่ไหน ก็เอาอาวุธแรรไปขายเลยจะดีกว่านะคับ g#031

X-it 18+

• **
คมแฝกมันดูด๋อยๆนะ

แต่มีดนี่ เหมือน Nomad ใน HON เลย สกิล 1 ของมันอ่ะ

นั้นสิคับ  สงสัย ติด nomad มากไปละมั้ง gm

เหอๆ

• **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............
สงสัยว่า มีด99 เอาไปทำไรดี- -สงสัยครับ g#020 g#020 g#020

Directorr

ต้องเอาไปจุติอีกป่ะครับ ไอมีด 99 ใหม่เนี่ย่
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

DarkEagle

• DarkEagle
กาลครั้งหนึ่ง  ผมจำผิดหรือคิดไปเองว่าจะไม่ขายของพวกนี้  woon_huh

sweetbg1

• Newbie
  • *

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ต้องเอาไปจุติอีกป่ะครับ ไอมีด 99 ใหม่เนี่ย่
ดูจากรายละเอียดความสามารถมันเหมือนสนับสนุนด้านการหลบหนีหรือพรางตัวมากกว่าแฮะ - -
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

supra

• **

เสนอ ครับ จุติ ครบ 6 ครั้ง สามารถ พรางให้เพื่อนในปาร์ตี้ ได้ถึง ระดับ 30 จะมีประโยชน์ มากเลย อิอิ