GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทพเซนมานี่หน่อย

-.-

• Full Member
เซนสายกระบี่มีงบเยอะ เซิพ pk ใส่ไรดี  g#025 g#025 g#025 g#025

No.OM

• Newbie
  • *

watthawat

• Newbie
  • *
02 สลับกับ สันติ 01จะเอามาก็ได้
บี่ 99 จะออฟแม่น/โชค ก็ได้ แต่ผมออฟแม่น เพราะเจอสายหลบเยอะๆจะแทงแก๊ง แต่ถ้าตัวเกราะหนาๆอย่าไปหวั่น
เท้าลวงตา(จำเป็นมากในสายกระบี่ไม่มีกากเลย)
เสื้อ 11รด / โลมายัก อย่างอื่นก็แล้วแต่ชอบคับ แต่สำหรับผม ผมใส่แค่ 2 อันนี้สลับกัน
คลุมใบมีด
หมวกเทพ - หมวกฟิว
กากฟิวเอา แว่นตาร้านก็ฟิวได้ คุณสมบัตรได้มาเยอะกว่ากากทองอีก
ตะกุด
The End  woon_bye

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
02 สลับกับ สันติ 01จะเอามาก็ได้
บี่ 99 จะออฟแม่น/โชค ก็ได้ แต่ผมออฟแม่น เพราะเจอสายหลบเยอะๆจะแทงแก๊ง แต่ถ้าตัวเกราะหนาๆอย่าไปหวั่น
เท้าลวงตา(จำเป็นมากในสายกระบี่ไม่มีกากเลย)
เสื้อ 11รด / โลมายัก อย่างอื่นก็แล้วแต่ชอบคับ แต่สำหรับผม ผมใส่แค่ 2 อันนี้สลับกัน
คลุมใบมีด
หมวกเทพ - หมวกฟิว
กากฟิวเอา แว่นตาร้านก็ฟิวได้ คุณสมบัตรได้มาเยอะกว่ากากทองอีก
ตะกุด
The End  woon_bye
ตามนี้ แต่เสริมนิด เกราะถ้ามีวัลคีรี่ ติดตัวไปด้วยก็ดีครับ
ส่วนบี่ ผมว่าบี่เลือดก็โอเคนะ ถึกดี ส่วนโล่ ผมใส่โล่ล้างอ่ะ 02 ไม่มีตังซื้ออิอิ
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!