GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยปรับให้แอสสายปาดาว น่าเล่นขึ้นหน่อย

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
 g#046 g#046 g#046 ช่วยปรับสกิลตอนแรนเจอร์และแอส ช่วยปรับคุณสมบัติไอเทมปลอกแขน ให้แอสสายปาดาวน่าเล่นหน่อยครับ woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

fbi2529

• Newbie
  • *
g#046 g#046 g#046 ช่วยปรับสกิลตอนแรนเจอร์และแอส ช่วยปรับคุณสมบัติไอเทมปลอกแขน ให้แอสสายปาดาวน่าเล่นหน่อยครับ woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1
ปรับเยอะจัง ไม่ห่วงอาชีพอื่นเลย แล้วมันจะสมมุติกันชาติไหนนิ 5555+ woon_huh woon_huh woon_huh

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
ก็แค่ปรับสายปาดาวเองครับ ไม่ใช่สายมีดน่ะ สายนี้กากมาก คนเล่นน้อนมาก เห็นว่าอาชีพใหม่จะมาปีหน้า อาชีพเก่าๆ ยังปรับไม่สมดุลเลย แอสปาดาวสกิล ไอเทม ก็กากเกิน

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
ปลอก99เทียบกับมีด99 ปลอกเห่ยมาก

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว