GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มันบัคป่าว ตกใจหมดเลย

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
จะเล่าอะไรให้ฟัง เมื่อประมาณเวลา 00.10 วันที่ 2/11/2013 ผมกำลังไปตีทหาร ผมใช้มีดไฟทั้ง2ข้างและตระกุด ตอนมาตีทหารเลยเอาเซทนักฆ่ามาใส่ดู แล้วก็ทอดออก แล้วใส่มีดไฟ2ข้างและตระกุดเหมือนเดิม เดินตีไป2-3ตัว เปิดเป๋าสัมภาระ มีดเจ้ารัติกาลหายไปจากเป๋า เหลือแต่มีดพยัคกับถุงมือนักฆ่า ตอนแรกตกใจ  woon_shock ตูไปกดทิ้งไว้ตรงไหน วิ่งหาทั่วแมพหาไม่  woon_cry ทีนี้วาปกลับมาที่เมือง ออกจากเกมแล้วเข้าใหม่ พอเซทมันไม่ครบก็ทำอะไรไม่ได้ใช่ไหม เลยเอาของที่เหลือ คือมีดพยัคกับถุงมือนักฆ่าไปฝาก อยู่ดีๆไอ้มีดที่คิดว่าเราเกิดกดทิ้งไปก็โผล่มา โคตรจะดีใจเลย woon_5555

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ต้องการคนรักษาจิตใจ ติดต่อศรีธรรยา ได้ทุกเมื่อนะคับ  g#017

• **

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ไม่เป้นไรคับนาย ผมเข้าใจดี  g#017
อีกไม่นานก็หายโรคนี้แล้ว ไม่ต้องกลัวนะคับ  g#008

อะไรวะ

• **
มีดจ้าวหายก็ยังดีนะ ดีกว่ามีดเขี้ยหาย หายทีมีฮา  g#037

• **
มีดจ้าวหายก็ยังดีนะ ดีกว่ามีดเขี้ยหาย หายทีมีฮา  g#037
มีดเจ้าหายก็เครียดน่ะครับ มีดเจ้า+13คลั่ง อ่าดิ  woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

อะไรวะ

• **
มีดเจ้าหายก็เครียดน่ะครับ มีดเจ้า+13คลั่ง อ่าดิ  woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock