GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีครับ อยากจะถามว่าใ้ช้Auto Mouse จะผิดกฎของเกมไหม

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
ตามหัวข้อเลยครับ ผมเห็นไปที่ไหนก็มีเต็มไปหมด  g#046 g#046 ตอบด้วย

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ผิดนะ
ถ้าไม่อยุจอนานๆละจับได้ก็ผิดอะ(ซิบไปไม่ตอบ)
แต่ถ้ายังตอบก็ถือว่าไม่ผิด

ทั้งการงานต่างๆก็เป็นออโต้ไปละนิ

• **

Fujin

• **
  • It's Freedom

TAMA

• Sr. Member
ผิดครับ ทีมงานจะถือว่าเป็นโปรแกรมช่วยเล่น และการเก็บหลักฐาน ลงโทษตัวละคร ผู้เล่นจะสามารถแจ้งเบาะแสเข้ามาให้ทีมงานได้เท่านั้น

ส่วนขั้นตอนการตรวจสอบเก็บหลักฐาน ทีมงานจะเป็นผู้ลงไปดำเนินการเองครับ

• **
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

จะได้ใช้อย่างระหว่างไม่ให้ใครเห็น woon_5555 woon_5555 เอ้ยไม่ใช่ จะได้ไม่ใช้ครับ woon_5555 woon_5555

• **
แก้ไขครับ

จะได้ใช้อย่างระวังไม่ให้ใครเห็น woon_5555 woon_5555 เอ้ยไม่ใช่ จะได้ไม่ใช้ครับ woon_5555 woon_5555

• **
แก้ไขครับ

จะได้ใช้อย่างระวังไม่ให้ใครเห็น woon_5555 woon_5555 เอ้ยไม่ใช่ จะได้ไม่ใช้ครับ woon_5555 woon_5555

samunpai1

• Full Member
ใครมันจะไปรู้ว่าเราใช้ไม่ใช้ พิสูจน์ไม่ได้ ถ้าเราใช้แล้วเราบอกว่าเรานั่งเฝ้ากดอยู่ ทีมงานจะทำอะไรเราได้ อะโด่ว  g#032 g#032 g#032

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา
 woon_555 เราจับคุณได้แล้ว คนใช้ อิอิ
ผู้เฝ้ามองในตำนาน จะมองดูการกระทำต่างๆแล้วมาตอบ