GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอทีมงานเพิ่ม ยาหนูยาจุติ หน่อยจ้า

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
ยา ปัญญาอ่อนหว่ะ  g#037

ปล.เล่นออฟไลน์บ่อยสินะท่าน 

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
จะได้ก็ได้แหละแต่ราคาตลอดมันต้อง50M+ เพราะค่าจุมัน50นิ  จะให้ราคาประมาณนี้ก็ต้องราคา 1000฿+ กับขายไม่กี่วัน หรือขุมทรัพย์ หรือลุ้นโชควันละขวดเอาอะ  #038

หมูสเปเชี่ยล

• Newbie
  • *
  • หมูดำ
ผมแนะนำให้ทำอย่างนี้สิ เวล 99 ปกติ พอ 99 แล้ว ก็กดยาจะจุติให้ โดยเสียเงินธรรมดาและได้ทุกอย่างเหมือนทำเควส  หรือง่ายๆ คือยาขี้เกียจจุติจะเหมาะมากกว่านะครับ
ราคาก็ว่ากันไป OK มะครับ #038 #038
~#ความโดดเดี่ยว คือชัยชนะอันประเสริฐ#~

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
จุติแบบไม่ทำเควสก็มีครับ  แต่จะไม่ได้กล่องพื้นฐานเท่านั้นเองครับผม
เพียงไปจุดรับเควสก็จุติได้เลยครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

หมูสเปเชี่ยล

• Newbie
  • *
  • หมูดำ
จุติแบบไม่ทำเควสก็มีครับ  แต่จะไม่ได้กล่องพื้นฐานเท่านั้นเองครับผม
เพียงไปจุดรับเควสก็จุติได้เลยครับ
อยากได้แบบจุติไม่ทำเควสแต่ได้กล่องไง เลยเสนอไอเทมนี้ไป - -* woon_huh woon_huhสงสัยไรป่าวหว่า
~#ความโดดเดี่ยว คือชัยชนะอันประเสริฐ#~

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
น่าจะมีแบบไม่ทำเควส แต่จ่ายตังเป็นโซล(ปล.ได้กล่องด้วย)ขี้เกียจรอราชินี แต่อยากได้กล่อง 555+

ruzifer_02

• Newbie
  • *
  • รักคนแก่ มันหนักหัวใคร -*-
    • Hathai Meecha
อ่านข้อเสนอนี้แล้วเพลียมาก  ขนาดเกมส์ยังขี้เกียจเวล  จะเสนออะไรก็ขอให้ใช้หัวคิดนิดนึง อย่าเอาเปรียบคนอื่นให้มากนัก เด็กสมัยนี้ เกรียนสมชื่อ   woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry