GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอทีมงานเพิ่ม ยาหนูยาจุติ หน่อยจ้า

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • Jr. Member
  • **
ถ้าอยากเวลไวเวลเร็วก็ช่วยกันกดไลค์สิครับ เวลเนี่ยเวลไปเวลมาเดี๋ยวก็อัพแหละ g#043
แล้วคนเล่นเกมใหม่ๆนี่ก็ใช่ว่าจะไม่มีเพื่อนนะครับ ซักวันเดี๋ยวก็เจอมิตรดีๆเองในอสุรา อสุรายังไม่สิ้นคนดีนะจ๊ะจะบอกให้ g#039

ถ้าจะทำยานี้ขึ้นมาต้องคิดเป็นเงิน 10,000บาท เงินจริงๆนะครับแต่ละการจุติ #038 #038 #038
▼ .นอนตากลมสบายๆ เสพอนิเมะสไตล์คนรักสาว 2D

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • **

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_sunny
       ยากดใช้แล้วจุเลย...555+ เจ๋งว่ะ คิดได้งัย...ร้ายจริงๆๆน่ะเราน่ะ ...  ร้ายสาระ

-.Virgo_Shaka.-

• **
  • "คนรัก...สันโดษ"
สรรพคุณของ ยาหนูอยากจุติ คือช่วยอะไรบ้างครับ g#025
เสนอ>> จุติรอบที่1-รอบที่6 (จุติแล้วได้กล่องเปิดอย่างไรก้อได้ไอเทมพื้นฐาน) ราคาเงินโซล แตกต่างกันระดับหนึ่ง
            จุติรอบที่1-รอบที่6 (ไม่อยากได้กล่องเปิดอย่างไรก้อได้ไอเทมพื้นฐาน) ราคาเงินโซล แตกต่างกันระดับหนึ่ง
เสนอ2>> ปล. ยาหนูอยากจุติ(เอากล่องเปิดอย่างไรก้อได้ไอเทมพื้นฐาน)รอบที่1-รอบที่6 <มันต้องแพงกว่า> ยาหนูอยากจุติ(ไม่ต้องการกล่องเปิดอย่างไรก้อได้ไอเทมพื้นฐาน) ครับ  g#031
ถ้าแบบนี้ ผมว่าน่าจะเป็นอย่างนี้ดีกว่า เวลไปปกติจน99 พอ99ไปจุติแบบปกติปัจจุบัน คือ แบบจ่ายตังบิลล่าจุเลย หรือจ่ายตังบิลล่า+ทำเควสได้กล่อง

และที่อยากเสนอ คือจ่ายเป็นโซลไม่ทำเควส ได้กล่อง(แพงหน่อยสัก 30000โซล+)

276264

• Newbie
  • *
ประมาณว่า เงินซื้อได้ทุกอย่าง เทพง่ายๆ เกมกากๆ หรือเห็นเงินแล้วรีบทำตามที่ขอ ..

ท่าเสียเงินมาเยอะแล้วไม่เทพ จนตรอก เลยบอกความคิดสุดท้าย

เฮ้อ .... เด็กสมัยนี้ ...

แล้วกำลังจะมีกฎบ้าบออกมาอีก เช่น ให้เด็กประถมตัดผมรองทรงได้ หรือสุดจะทนกับ ห้ามให้การบ้านเด็ก !!! ห้ามตีเด็ก ฯลฯ

นอกประเด็นกับไร้สาระกระทู้นี้ ..

rcgame31

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_shock g#046 woon_shock woon_angry 55+ดีดี ทีมงานแดกซีลีแลค
รึไง ว่ะเนี่ย **ยาจุติ**เอามาให้คนจุม่ะเป็น มีบรอดไว้ทำแปะไรว่ะ อยากรู้อยากทราบไปหาอ่านดิว่ะ
อยากขายอยากทำยอดขายอยากทำกำไร**อยากให้ผู้เล่นจน** woon_no woon_noไม่เห็นด้วย
 woon_hurtยาอุบาท woon_555 woon_555

Fus.Ro.DaH

• **
ท่าทำนะ เซิฟเถื่อนดีๆนี่เอง ตอนเซิฟ*200+เปิดNPCคุนชายใจดี 2อาทิตผมเวลยันจุ4เลย จากไม่จุ  g#004

Jimmy'

_Mosquito_

• **
เอาแบบนี้ง่ายไปมั้ง ผมเล่นเกมส์นี้กว่าจะจุ 6 หมดเงินไปหลักหมื่นเลยนะ รวมของต่างๆด้วย
ถ้าจะจุ6 ด้วยเงินบาทละก็ยานี้น่าจะราคา 3 ล้านโซล หรือ 30,000 บาท
จัดให้เค้าหน่อยครับท่านโค เพื่อโบนัสปีหน้าของพนักงาน ลูกคนมีตังเค้าอยากโชว์รวยกัน woon_sunny woon_sunny

coalapanda

• Administrator
เอาแบบนี้ง่ายไปมั้ง ผมเล่นเกมส์นี้กว่าจะจุ 6 หมดเงินไปหลักหมื่นเลยนะ รวมของต่างๆด้วย
ถ้าจะจุ6 ด้วยเงินบาทละก็ยานี้น่าจะราคา 3 ล้านโซล หรือ 30,000 บาท
จัดให้เค้าหน่อยครับท่านโค เพื่อโบนัสปีหน้าของพนักงาน ลูกคนมีตังเค้าอยากโชว์รวยกัน woon_sunny woon_sunny

ม่าย  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

darkmoonz

• Newbie
  • *
สบายไปนะ แบบนี้ไปเปิดเซิฟเล่นแบบเถื่อนดีกว่าม้าง ไม่ต้องเวล  #038 #038 #038