GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

wiperace

• Jr. Member
  • **
ช่วงนี้เกมส์เงียบเหงามาก GMไม่จัดกิจบ้างเลยมาจัดกิจหน่อยสิครับมันจะได้ไม่น่าเบื่อมาบ่อยๆหน่อยรางวัลไม่ได้ต้องมีมากมายก้ได้เน้นสนุกก้พอ

ได้ครับ เดี๋ยวก่อนหมดสมัยสิ้นเดือนนี้ ผมจะจัดกิจก๊อปเงาไล่ยิงคนเวล ของรางวัลคืนถ้าตายขอให้ได้ขึ้นสวรรค์ กับได้ฆ่าจีอาสาครับ

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ได้ครับ เดี๋ยวก่อนหมดสมัยสิ้นเดือนนี้ ผมจะจัดกิจก๊อปเงาไล่ยิงคนเวล ของรางวัลคืนถ้าตายขอให้ได้ขึ้นสวรรค์ กับได้ฆ่าจีอาสาครับ
ไม่เห็นหน้าเลยอะ  ลงแบทบ้างเดะ เบื่อจะตายอยุละ

เหอๆ

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............

ขอเยอะๆครับ ผมชอบ woon_555 woon_555 woon_555