GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถึง GM ที่น่ารัก อิอิ เกี่ยวกับ BUG การงาน

^_^

• Jr. Member
  • **
 woon_555

อยากให้การงานกลับไปเป็นแบบเดิมครับ จะ การงานต้องไม่มี PK ครับ เพราะ ตอนนี้ผมคิดว่า Bug มันมีผลกระทบต่อการต่อสู้ระหว่างผ้เล่นด้วยกันครับ กดแล้วสกิลล็อกเป้าต่างๆใช้ไม่ได้ มัน หาความสมดุลไม่เจอเลยครับ หรือถ้าเจ ช่วยบอกหน่อยครับว่ามันไม่กระทบยังไงกับการ pk ระหว่างผู้เล่นด้วยกันเองครับ woon_555

ปล.พวกตุ๊กตู่ และกระเทยทั้งหลายเค้าชอบใช้ครับ ลำค๊าน ลำคาน woon_love