GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

asuraไหมมานได้ใสท่าใหม่ตลอดเลยอะตอนเข้าเกมส์อะครับ

yomza

• Newbie
  • *
เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงทำไม่ได้สะทีอะใครช่วยบอกทีนะครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! woon_sad1 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2!!!!!!!!!!!!!!!!!!! woon_angry  woon_angry woon_sad2 woon_sad2ตอนเข้าเกมส์asuraไหมมานได้ใสท่าใหม่ตลอดเลยอะครับ
ผมงงมากเลยอะคับใครรู้ช่วยบอกวิธีทีการที (วิธีการพร้อมรูปภาพประกอบยิ่งดีนะครับ)
ปัญหาที่ผมเจอนะครับ

yomza

• Newbie
  • *
เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงทำไม่ได้สะทีอะใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! woon_sad1 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2!!!!!!!!!!!!!!!!!!! woon_angry  woon_angry woon_sad2 woon_sad2ตอนเข้าเกมส์asuraไหมมานได้ใสท่าใหม่ตลอดเลยอะครับ
ผมงงมากเลยอะคับใครรู้ช่วยบอกวิธีทีการที (วิธีการพร้อมรูปภาพประกอบยิ่งดีนะครับ)
ปัญหาที่ผมเจอนะครับ

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us
อ้างถึง
มานได้ใสท่าใหม่ตลอด

ใครแปลออกบ้าง หมายถึงสกิลคีย์ลัดหรือเปล่า - -)

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ลองเข้าเกมแบบตรงๆไม่ต้องใช้วิธีข้ามแพท แล้วไปตั้งคีลัด เสดแล้วไรแล้วกดปุ่มEsc กดเลือกตัวละคร

แล้วลองเข้าใหม่สกิลก้อติดแล้วละครับ เปนบ่อยตอนอัพแพทแต่ก้อใช้วิธีนี้ละครับ (วิธีเกมแบบข้ามแพทระบบมันจะไม่จำคีลัดให้นะ)

g#022 g#022

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
งง ไปเลย พอได้อ่านจากเรปอื่นๆมาเรื่อยๆ ก็พอเข้าใจ อ่อ มันหมายถึง คีย์ลัด นี่เอง
ช่วยเขียนให้มันถูกด้วยนะครับ คนอ่านบางคนไม่เข้าใจ

asuraไมมันได้ใส่ท่าใหม่ตลอดเลยอะตอนเข้าเกมส์อะครับ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ตั้งกระทู้จะรีบไปไหนครับ เอาชัดๆ เขียนภาษาไทยให้มันถูกต้องหน่อย คนช่วยเค้าก็ไม่รู้จะช่วยยังไง ภาษาอะไรก็ไม่รู้  ผมอ่านยังงง  woon_huh

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
คืองี้ค่ะ ตอนที่นายเข้าเกมส์ พอจัดสกิลเสร็จ พอตอนที่จะออกจากเกมส์ g#036 อย่ากดปิด X สีแดง ให้ไปที่ ตัวเลือก แล้ว ออกจากระบบ แล้วพอเข้าอีกครั้งจะไม่ได้จัดสกิลใหม่ค่ะ
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
สำคัญสุดๆ เปิดจอเดียวเท่านั้น อย่าเปิดพร้อมกันหลายจอแล้วจัดหลายจอ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
โอ้ ถ้าเป็นเรื่องการตั้งปุ่มสกิล ก็ตามที่เพื่อนๆ ท่านอื่นบอกเลยครับ ขอบคุณทุกๆ ท่านมากครับที่มาช่วยตอบครับผม g#021
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Coud™

เล่นมึนตึ้บ เลย คิดว่าภาษาอีสาน  woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

naygue

• Jr. Member
  • **
คงจะหมายถึงคีย์ลัดมั้ง

'ทำไมมันได้ใส่ท่าใหม่' พอเข้าใจ

''ไหมมานได้ใสท่าใหม" งงเลย  g#023

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...