GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

gukonthai

• Jr. Member
  • **
คือไม่ได้เล่นมานาน เลยอยากถามว่า C3  มันตันแค่ระดับ 9 หรา เพราะไปเวลเท่าไรเปอร์ก้อไม่ขึ้น แต่ระบบบอกได้ประสบการณ์แล้ว

ปล.กดฝึกสกิล C3 แล้ว

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ

gukonthai

• **
ใช้EXPเยอะมากๆค่ะ

เปนวันเลยปะคับ นี้ตีมาจะชม.ละ ไม่ขึ้นสักเปอร์

A+

• Personal ID 🔐
  • **
55 เมื่อก่อน ตอนที่ออโต้เม้ายังเป็นวันเลยกว่าจะได้1เปอ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
เก็บแมพไหนละครับ ใช่แมพที่มันให้ฝึกป่าว

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ใช้EXPเยอะมากๆค่ะ

เปนวันเลยปะคับ นี้ตีมาจะชม.ละ ไม่ขึ้นสักเปอร์
ถ้าเป็นแบบนั้นแล้วยังไม่ขึ้นเลยซักเปอ ควรตรวจสอบก่อนนะค่ะว่าใช้แมพที่มันบอกให้มาฝึกรึเปล่าแล้วก็กดดูด้วยว่าได้ทำการกดฝึกc3รึยังถ้ายังไม่ได้คงเป็นบัคแล้วละ