GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

c3 แสงแห่งเทพ ของพระ นี้หยดุ ฟูบอสได้ทุกครั้งไหมครับ

bluedream2

• Newbie
  • *
หากหยุดได้

แล้วหากผมฝึกแค่ระดับหนึ่ง กับ ระดับสิบ เพื่อหยุดฟูบอส มันให้ผลเหมือนกันไหม คือไม่เอาความแรงสกิลเอาแค่ไปหยุดบอสฟูเท่านัั้น

หรือว่าเวลาระดับหนึ่งกับ10 ต่างกัน หรือ ต่างกันแค่ ความแรง

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ถ้าหยุดได้ ความแรงไม่เกี่ยวกันครับ หยุดก็คือหยุด ความแรงก็ความแรง woon_o_o
แต่หยุดได้มั้ยอันนี้ผมก้ไม่ทราบครับ woon_cry

สกิล(เกือบทุกสกิลและอาจจะทุกสกิล)หรือทุกครั้งที่ตีโดนบอส ถ้าบอสฟื้นฟูอยู่ มันก็จะหยุดอยู่แล้วนิครับ g#031