GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

c3 สัมภเวสีคืนชีพบัคกับอาชีพเทรฮันเตอร์

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง

c3 สัมภเวสีคืนชีพบัคกับอาชีพเทร ทำให้ผีดิบเทรที่ออกมาจะไม่ตายตามเวลาหลังจากติดทักษะ "ความลึกลับแห่งกาลเวลา"
ทำให้เกิดอภิมหามวลประชาเทรขึ้น เรียกได้ว่าออโต้หาของหาเวลได้เลยทีเดียว (แต่โดนยิงตายยุ่นะครับ)
และพึงแม้จะยุ่ละแมพ เทรก้ยังคงดรอปของเข้าตัว(ยาดูด) และได้เปอด้วยนะ  woon_love woon_love woon_love

หมายเหตุ:ปั้มโดยมิยาบิ

Sima-Yi

c3 สัมภเวสีคืนชีพบัคกับอาชีพเทร ทำให้ผีดิบเทรที่ออกมาจะไม่ตายตามเวลาหลังจากติดทักษะ "ความลึกลับแห่งกาลเวลา"
ทำให้เกิดอภิมหามวลประชาเทรขึ้น เรียกได้ว่าออโต้หาของหาเวลได้เลยทีเดียว (แต่โดนยิงตายยุ่นะครับ)
และพึงแม้จะยุ่ละแมพ เทรก้ยังคงดรอปของเข้าตัว(ยาดูด) และได้เปอด้วยนะ  woon_love woon_love woon_love

หมายเหตุ:ปั้มโดยมิยาบิ

งิๆ ถ้าเป็นแบบนั้นก็ดีซิออโต้หาของได้สบายๆ

ZoDiC คนเดิม

ซึ่งบัคนี้ก็ยังไม่มีในรายการอัพเดท งั้นสัปดานี้ก็ใช้บัคไปอีก ละกัน อิอิ woon_555 woon_555

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • Jr. Member
  • **
  • ระวังหมาดุ
ซึ่งบัคนี้ก็ยังไม่มีในรายการอัพเดท งั้นสัปดานี้ก็ใช้บัคไปอีก ละกัน อิอิ woon_555 woon_555

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เหมือนกับว่าพอตายเเล้วพันธะหาย เหมือนเซิฟอวตารตอนอยู่ในนรกปกติต้องเป็นวุ้นอวตารพอตายละกาลฟื้นมาเป็นคน woon_love

ADox

• Administrator

เทรเป็นลูกหลานของตระกูลนี้ครับ

ปล.แก้ bug แล้วนะครับ  woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

เทรเป็นลูกหลานของตระกูลนี้ครับ

ปล.แก้ bug แล้วนะครับ  woon_5555
ว๊ากมาทำลายวิชาดูดแขนสองข้างไปผนึกซะแล้ว T^T
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ