GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ANTI MookLoveKwang & Kift-Za คู่รักคู่ตอเเ_ลคู่สร้างกระเเสเเห่งอสรุา

งง มาก

• Newbie
  • *
 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030
คู่ผัวตัวเหี้_
 เริ่มด้วยพฤติกรรมเเย่ๆของ ไอ่ภูกันเลยน้ะัคับ
ไอ่MookLoveKwang หรือชื่อมันชื่อภู
1.มันชอบอวดรวย หลายคนอาจจะเคยเห็นน้ะคับว่ามันชอบตั้งชื่อร้านว่าโชว์เเล้วก็โชว์ของ ของมัน เช่นวันนั้น เราเห็นตั้งร้านขายนักค่า +16 เเล้วตั้งร้านว่าโชว์ เเอสกากๆ เเย่จังที่เราเเคปภาพไม่ทันถ้าทันล่ะ มันปากเเน่ 555555555
2.มันชอบโกงมากๆ โกงอยู่ในสายเลือด (ได้เชื้อจากเเคท จากกานต์ หรือป่าวอันนี้ไม่ทราบ) ของที่มันโชว์อวดร่ำอวดรวย มันอาจจะมากจากการโกงก็ได้ โกงเเม้กระทั้ง 500 k หึหึหึหึ
3.ขายของมันชอบฟลัค เอ้ย ฟลัด จะฟลัดอาไรนักหนา
4.ชอบหยาบคายมาก สงสัยพูดดีๆไม่เป็น คิคิคิ
5.ชอบสร้างกระเเส สงสัยน้องเค้าอยากดังอ่ะคับ ก็ได้ดังสมใจเเล้วน้า เเต่ดังในด้านที่ไม่ดี ไม่ดูในบอร์ดทำความผิดสิ 555555555 น้องเค้า HOT !!! OMG

woon_cry woon_bye woon_angry woon_5555 woon_555 woon_o_o woon_sad2 woon_shock

ส่วนเมียมันอ่ะหรอ? ไม่ได้เป็นไรมากหรอกถ้าเทียบกับผัวมัน เเค่กระ_รี่ไปวันๆเท่านั้นเอง !!!

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • Jr. Member
  • **
  • ระวังหมาดุ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
อวดรวยแต่ไม่รวยจริงเหรอ  นักฆ่าเทพเยอะ100Mเค้าโชว์เพื่อ woon_huh

แรแอส90เส โชว์มั้ง... woon_huh

ถ่าเค้าโซว์บ่อยๆเดียวเราไปตั้งร้านข้างๆโซว์ของมั้งจะได้ดัง
ปล.แต่เค้าไม่อย่ากดังเรื่องโกงเค้าเลยไม่ชิบโกง #038

_T_T_T_

• Full Member
อวดรวยแต่ไม่รวยจริงเหรอ  นักฆ่าเทพเยอะ100Mเค้าโชว์เพื่อ woon_huh

แรแอส90เส โชว์มั้ง... woon_huh

ถ่าเค้าโซว์บ่อยๆเดียวเราไปตั้งร้านข้างๆโซว์ของมั้งจะได้ดัง
ปล.แต่เค้าไม่อย่ากดังเรื่องโกงเค้าเลยไม่ชิบโกง #038
g#020

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
ไม่รุ้นะเขาไม่ได้โชวเขาขายตอนแลกมันประกาศขายค่าเทพกะแร90แล้วบอกว่าแลกของวิครบเซตผมก้อไปเสนอแลกปราชเสกะแรแอส90แต่เขาให้ผม+ของเยอะเกินราคาแรแอส90เขาผมก้อไม่แลก ถ้าจำไม่ผิดค่าเทพเขาขาย100กว่าเอมแรแอส55เอม
โกงไม่โกงผมไม่รุ้เพราะผมยังไม่เคยเดลกะเขาตอนคุยกะเขาก้พูดดีนะผมไม่รุ้ผมอาจไม่เคยเหนไรแย่ๆจากเขามั้ง

สะเด้ย.

• **
Mooklovewang 1-1 = ลูกหมา
มีพวกขึ้นมา = ลูกหมาหลายๆตัว  #038
ไม่พอใจลงแบทได้นะ ทั้งไอกาน ทั้งไอ mooklovewang นะ
ต่อให้ ไม่ใช้ทลายสวรร  g#037

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
รบกวนใช้คำพูดที่สุภาพด้วยนะครับ

ขออนุญาตล็อคกระทู้นะครับ