GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

asura for android และ ios

โพลล์

คุณอยากให้มี asura for android และ ios หรือไม่

อยากให้มี
10 (76.9%)
ไม่อยากให้มี
1 (7.7%)
มีก็ได้ไม่มีก็ได้
2 (15.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 13

ปิดการโหวต: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 00:33:10

Angel-of-Death

• Newbie
  • *
 g#001ช่วยกันแสดงความคิดเห็นนะครับเพื่อทีมงานจะได้มีกำลังใจทำงานต่อไป g#001
ที่พูดเพราะอยากให้เกมส์นี้เล่นได้ทุกที่ทุกเวลารักเกมส์นี้มากครับเล่นมาตั้งแต่เป็น projectone ( กำเหนิด asura ดูได้ที่นี่ครับ http://wiki.asura.in.th/index.php/%E0%B9%80%E0%B8%99%E0%B8%B7%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B8%B7%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%87 )
เกมส์ Ragnarok เค้ายังจะมีเวอร์ชั้น Ragnarok Online Mobile เลยอะ ผมเลยอยากให้ asura มีบ้าง
http://romobile.playpark.com/valkyrie/Index

-NewlY-

• Newbie
  • *
  • กุ๊ก กู๊
งั้นต้องอุตหนุนเงินโซลเยอะๆนะ
Look for the positive in those around you and point them out Positive attracts positive.

555

• Jr. Member
  • **
  • โลกคือหนังสือเล่มใหญ่เล่มหนึ่ง ผู้ที่ไม่ออกจากบ้าน ย่อมอ่านหน้าเดียวเท่านั้น
 woon_shock ผมว่าถ้าทีมงานจะทำคงอีกนาน....

oposra

• Full Member
งั้นก็ดีละสิ หวังว่าจะมี อสุรา 3 มิติ หรืออสุรา 2 กับเหมือน Ragnarok Online 2 นะ g#008 g#008 g#008

cracw

• **
คงต้องบอกว่าเป็นไปได้นะ เพราะอย่าง ro 1 ตอนนี้ก็ลงมือถือไปแล้ว (แต่ยังเป็นbetaอยู่แน่นอน ชาวios อดทดสอบ 5555)
แล้วตามการรับสมัรงานก็เห็นมีตำแหน่ง โปรแกรมของมือถือด้วยจึงคิดว่าพอเป็นไปได้ที่จะเอาอสุราไปเล่นในมือถือ แต่เมื่อก่อนเคยเห็นคนเล่นบนแทบเลตนะ ใช้ตัวบนเวปเนี่ยแหละไปเปิดในแทบเลตแต่ไม่รู้มีปัญหาอะไมั่งเขาไม่ได้รีวิว

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???

คงต้องบอกว่าเป็นไปได้นะ เพราะอย่าง ro 1 ตอนนี้ก็ลงมือถือไปแล้ว (แต่ยังเป็นbetaอยู่แน่นอน ชาวios อดทดสอบ 5555)
แล้วตามการรับสมัรงานก็เห็นมีตำแหน่ง โปรแกรมของมือถือด้วยจึงคิดว่าพอเป็นไปได้ที่จะเอาอสุราไปเล่นในมือถือ แต่เมื่อก่อนเคยเห็นคนเล่นบนแทบเลตนะ ใช้ตัวบนเวปเนี่ยแหละไปเปิดในแทบเลตแต่ไม่รู้มีปัญหาอะไมั่งเขาไม่ได้รีวิว
แทปเลตระบบ windows ป่าวครับ ผมก็เคยเล่นนะ เหมือนโนตบุ๊คอะแหละ