GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเคยเห็นบ้าง

Rock_Boy

• Newbie
  • *
2ปีที่แล้ว มืงเเม่ งลูกศิษย์พลังโจมตีปะนิได้เรื่อยๆเลยอะ เล่นมา3-4ปีแต่่เสือกไม่รู้จักรูปวุ้นไอคอนเกมโปรเจควัน

55555555

รูปวุ้นไอคอน Project one  อ่ะนะ ผมไปทำอะไรที่สื่อว่า
ไม่รู้จัก ไอคอน  Project one   คุณ เป็นไรมากมายป่ะครับ
สงสัยจะบ้าพูดจาก็ให้มันดีๆครับ ไปสนิทกันตั้งแต่เมื่อไหร่ว่ะ

Rock_Boy

• Newbie
  • *
เอารูปรถเสี่ยวๆมาโชว์ เป็นลายเซนต์
ที่แท้ก็เสี่ยวเด็กแว๊น พวกไม่รู่จักโต

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
มันมีตั้งนานแล้วครับบอสตัวนี้
ไปถามคนเก่าๆได้เลยครับ
ผมไปล่าตอน ปวช ปี1 ตอนนี้เรียน จบ ละ
พวกคุณไปอยุ่ไหนมาพึ่งเคยเห็นกันรึไง  G#007
ถ้าสองปีก่อน เพื่อนผมเพิ่งเล่นเองงิ ผมเล่นได้ปีแปดเดือน และก็ชอบเที่ยวรอบโลก(หนึ่งในเหตุผลที่เล่นเทร g#037) แต่เดินเที่ยวทีไรก็ไม่เจอพวกตัวนี้(ก็ไม่ได้ไปเที่ยวที่วิหารจตุกรนี่หว่า=,,=)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

บ้ากาม

• Jr. Member
  • **
เจอแล้ว ตีมาแล้ว มันมีสกิวขเวลา ระเบิดด้วย ตียากมากๆๆๆๆขอบอก