GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

c3 ฝึกได้ทีละทักษะหรือครับ

Asura_classic

• Jr. Member
  • **
พอดี ไปฝึกมา1ทักษะ แล้ว จะเรียนอีกทักษะ มันแจ้งว่าระดับของท่านเรียนทักษะขั้นสูงได้หนึ่งทักษะเท่านั้น  woon_huh

.aterx

• serv|heaven
  • Newbie
  • *
เลเวลไม่ถึง
- -
อยากรู้ว่าทำไมเราถึงชอบก็ลองเปิดใจบ้างดิ ถ้าเธอจะดูจะทำใครจะว่า
อย่ามัวอายอคติโลกยังมีอะไรสนุกๆอีกเยอะ
เบื่อนักพวกดูถูกความชอบคนอื่น .

Slipknot

• Full Member
c3 จะ เรียน ได้ตอนเวล 70 80 90 นะครับ แล้วแต่ ดับc3 ว่าจะเรียนได้ตอนเวลไหน  g#008 g#008 g#008

• **
หมาความว่า lv70 เรียนได้หนึ่งสกิล
                     lv80 2 สกิล
                     lv90 3 สกิล
ผมเข้าใจถูกใช่ไหมครับ

ดับเบิ้ล

• Full Member
หมาความว่า lv70 เรียนได้หนึ่งสกิล
                     lv80 2 สกิล
                     lv90 3 สกิล

ถั่งต้มครับ เจ๊ยยยย ถูกต้องครับ  #038

• **
                     lv80 2 สกิล
                     lv90 3 สกิล

ถั่งต้มครับ เจ๊ยยยย ถูกต้องครับ  #038

ขอบควนครับลวกเพ่  woon_5555