GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Asura Online จะปิดเปล่า

Directorr

• Full Member
คือเกมนี้ยังมี 3-4 เซิฟหลักๆ  (ละมั้ง)

ที่ยังมีคนเล่นอยู่เยอะๆ ตอนกิลวอคนออนผมก็ว่าไม่น้อยเลยนะสำหรับ PK ที่ ปราสาทหลังเดียวเมืองเดียวยังแลคกระจาย หลุดกระจาย

ไหนตอนกิจกรรม ฆ่าบอสประจำเมืองเอาผลึกไปแลกของ  จำได้ว่าช่วงแรกๆ บอสเกิดมายังหาตัวไม่ทันเจอก็ตายซะละ แต่ช่วงหลังๆคนเบื่อแลคเลยไม่มากัน

และกว่าจะปิดผมว่ายังอีกนานครับ

เพราะถึงคนเล่นน้อยลงไปมากขนาดไหน ทีมงานก็ยังมีทางออกท่าไม้ตาย เหมือน RO , Cabal  หรือเกมดังอื่นๆ

นั่นคือการ "รวมเซิฟ" นั่นเอง

อาจจะจับ ดาว สวรรค์ พิพบ มารวมกัน ก็ยังพอทำให้เกมยังสนุกอยู่นะครับ ส่วนที่ว่าแต่ละเซิฟระบบไม่เหมือนกัน ทีมงานคงจัดการได้ไม่ยากหรอกครับ

วอโลกายังทำมา 3-4ครั้งแล้วเลย   กะอิแค่เพิ่มสกิล PK หรือเอาออก ให้เหมือนๆกันคงไม่ยากนักหรอก

แต่ดูจากแนวโน้มคนเล่นที่ช่วงนี้ลดไปบ้าง เพราะหลายๆคนรับแรร์ที่ออกมาไม่ได้ อาจจะหวังไว้มากหรืออะไรก็ตามแต่ 

แต่ผมว่ายังอีกนานเลย กว่าจะถึงขึ้น รวมเซิฟ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

samunpai1

• Full Member
ถั่วต้มแล้ว เมื่อไรที่มีการรวมเซอร์ฟอะ คือร่อแร่เต็มที ละ woon_555 woon_555 woon_555

TAMA

• Sr. Member
แผนการพัฒนา Asura Online ปี 2556 จะเป็นอย่างไร??