GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Asura Online จะปิดเปล่า

Snooker

• Jr. Member
  • **
จีเอมครับ ผมอยากรู้ว่าAsura Online จะปิดเปล่าขอคำตอบหน่อยครับผมเห็นเเต่จีเอมชอบอกว่า (สิ่งที่คุณพูดนี้คือรู้จริงแล้วหรือเปล่าครับ บางอย่างถ้าไม่รู้จริงแล้วทำให้คนอื่นเสียหายก็ไม่ควรพูดนะครับ) บอกที Asura Online จะปิดเปล่าขอคำตอบที่แน่นอนจากจีเอมและ.(ผู้บริหาร)หน่อยครับ

samunpai1

• Full Member

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...

กูถามหน่อยสัส ถ้ามันจะปิดมันจะบอกพวกมึงๆมั้ยไอ้ฟาย

ไม่ปิดแน่นอนครับ ทีมงานเค้ากินหญ้าเป็นอาหารแทนมาม่าได้ มีคนเค้าบอกผมมา  #038

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

samunpai1

กูถามหน่อยสัส ถ้ามันจะปิดมันจะบอกพวกมึงๆมั้ยไอ้ฟาย
เมิงพูดถูกวะไอสัส กูชอบใจมึงจัง มาให้กูจุ๊บทีนึงดิ๊ ม๊วฟฟฟฟฟฟฟฟ  g#005 g#005 g#005

oh_RaymonDD

มันก้อบอกว่ามีเเนวทางพัฒนายังไง คลิปก้อมี มุงก้อถามเนอะ -  -

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

ใครมันจะมาบอกว่าเกมจะปิด ถ้าบอกว่าจะปิดคนก็ไม่เติมเงินสิ ยิ่งช่วงปีใหม่ ต้องโม้ไว้เยอะๆ ว่าจะพัฒนา คนได้เติมเงินเยอะๆ woon_5555

samunpai1

ใครมันจะมาบอกว่าเกมจะปิด ถ้าบอกว่าจะปิดคนก็ไม่เติมเงินสิ ยิ่งช่วงปีใหม่ ต้องโม้ไว้เยอะๆ ว่าจะพัฒนา คนได้เติมเงินเยอะๆ woon_5555
ถวก  woon_555 woon_555 woon_555

Mthai

• Newbie
  • *
คำถามปัญาอ่อน ว่ะสัส ถ้าปิด มันจะโทรไปบอกมิงเหรอ ควาย มิงก็สังเกตเหตการณ์รอบๆๆข้างสิโว้ย คนดราม่าเยอะไหม? ในตลาดเเต่ละเชิพ คนออนเยอะขึ้นหรือน้อยลง ถ้าคนออนน้อย ก็ไม่มีคนเติมตังให้มัน มันก็อาจจะเปิด เเต่ชุ่มไว้ ไปทำเกมส์ในมือถือดีกว่าไม่ต้องลงทุนเยอะ woon_5555 woon_5555

40z

• **
ดูเอาเองสิครับ

ช่วง2-3 เดือนมานี้ มีอะไรพัฒนาขึ้นมาบ้างไหม?? ^^
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

thonson

เกมส์นี้คนไทยสร้างเอง ค่าใช้จ่ายมันน้อยกว่า เกมส์นอกอื่นๆที่ต้องจ่ายค่าลิขสิทธิ์

อย่างมากก็จ่ายเป็นเงินเดือนให้พนักงาน ค่าเช่าเซิร์ฟเวอร์

แต่ถ้าเป็นเกมส์ที่ต้องจ่ายค่าลิขสิทธิ์ด้วย จ่ายเงินเดือนพนักงานด้วย

คงไม่อยู่ถึงตอนนี้หรอกครับ

สรุป ไม่ปิดง่ายๆหรอกครับ เติมกันให้เต็มที่เลย woon_sunny

coalapanda

• Administrator