GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
ตั้งแต่อ่านบอร์ดอสุรามา...มีปีนี้บัคเยอะกว่า 4 ปีที่แล้วอีกนะ  g#014
เกมส์มันเริ่มจะไปละ  g#012

coalapanda

• Administrator
ลิสต์แจ้งมาได้เลยครับมีรางวัลให้และทางทีมโปรแกรมเมอร์จะจัดการแก้ไขให้ครับ อาจจะช้าไปนิดแต่ทีมงานยินดีที่จะแก้ไขทุกบัคครับผม

ขออภัยครับที่ทำให้เกิดปัญหาบัคต่างๆ ด้วยครับ woon_hurt woon_hurt

cracw

• Jr. Member
  • **
ของ อสุรา on web มีบัค error 2002 อะ G แล้วมันจะขึ้นว่า มีปัญหาที่ไฟลล์ effect16.dat ตอนอยู่ในถ้ำใต้น้ำ
ขออภัยที่เอารูปมาให้ดูไม่ได้พอดีออนคนละเครื่องกันอยู่ถ้าเย็นนี้เจออีกเดี๋ยวจะ capภาพส่งมาให้ (แต่เราเคยส่งไปในแจ้ง error ของ onweb ทีนึงแล้ว) 

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

ใครมีภาพ บัค!! ก็เอามาแชร์กันนะคับ
 g#046 และทีมงาน สู้ๆนะคับ g#031 g#031

coalapanda

• Administrator
แนะนำให้แจ้ง support ดีกว่าครับ

http://support.gameindy.com/

จะได้อยู่ในคิวงานของทีมงานและบัคไม่โดนหลงลืมจนหายไปไหนด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2012, 11:46:57 โดย coalapanda »