GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

c3 เซนจูเรี่ยนบัคค

เซาะกราว :')

• Jr. Member
  • **
  • ปัญญา,,นิ่ม
ฝากทีมงานตรวจสอบทีคับ

woon_5555
อย่าแหย บร๊ะเจ้า

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
แค่เนี้ยะ  g#011
บัคยังไง ไม่อธิบายซักหน่อยเหรอครับ จะให้งมเองเหรอ g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• **
คือมันไม่ขึ้นอยู่ขีดประสบการณ์หยุดแยุ่ที่ตัว x ตรงexp อ่า

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
คือมันไม่ขึ้นอยู่ขีดประสบการณ์หยุดแยุ่ที่ตัว x ตรงexp อ่า

ไม่ใช่ว่าไม่ขึ้นแต่ขึ้นช้าคับผมลองฝึกไปเรื่อยๆแล้วออกแล้วเข้าเกมใหม่ดู

• **
ตอนนี่ระดับ3 ขึ้นช้าแค่ไหนอ่ะคับ

แดะผมจะลองฝึกดูซัก1ชม.

ลากวุ้นโคลนมาแร้วโกยแทงโลด

แดะผลออกมายังไงจะมาบอกเน้อ

1  ชม. แทบไม่เห็นความแตกต่างหรอกครับ เค้าฝึกกันเป็น อาทิตย์
เอาฝึกง่ายสุดก็ 2 จอ 
หาเบลดใส่ดาบดิน ดาบขุนเขาไรซักอย่างจำไม่ได้ละ
ละก็เอา เซน ลากไซครอป แมพเมเปิ้ลอะครับ เเทงกะบี่ไว้ ละเอาเบลดมาตีไซครอปฟูเลือดมัน
ถ้าไม่โดนเกรียนซะก่อน ซัก อาทิตกว่าๆ ก็ 10 ได้ละ

ปล. อาทิตกว่าในที่นี้หมายถึงออน 24 ชม นะครับ

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
เปิด 2 จอ ฝึกไปเลยครับ แป๊ป ๆ ก็ 10 แล้ว