GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : โรลเซิร์ฟเวอร์กลับไปวันที่ 11 มิถุนายน 2557

บุคคลทั่วไป · 405 · 43119

-MiK-Mi-Ki-

• Newbie
  • *
เหตุการณ์นี้ ทำให้คนหมดกำลังใจ และจะเลิกเล่น เยอะพอสมควร..

โชคดีนะ ทีมงาน

บาย

woon_bye

impossil3le

• Newbie
  • *
ตอบไม่โดนใจเลยนะจี ผมก็บอกละบางอย่างมันชดเชยไม่ได้กลับคนที่เค้าถุก มองมุมกลับกันถ้าเป็นตัวพวกคุณล่คนที่รู้ไง คิดหน่อยครับพี่น้อง บางคนเาเวลาส่วนไปทำกิจสัตย์ ตีมนวัน1นานขนาดไหนกว่าจะครบ นั่งหลับเเล้วหลับก็มีตอนที่เค้า เลเวล กลับสิ่งเล็กๆน้อยๆที่ได้ตอบกลับมามันตางกันไปไหนกลับความคิดที่เสนง่าย โรไปในวันที่ไม่มีปัญหา  แก้ง่ายแต่ผลเสียที่เลวร้ายกว่ามันจิตใจผู้เล่น เเล้วจะเเก้ได้ไหมครับท่านจี รอตอบ

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ปัญหาครั้งนี้ร้ายแรงมากระครับ คุณโรลกลับมาขนาดนี้เล่นเอาผมทำไรไม่ถูกเลย ไม่รู้ว่าจะเริ่มใหม่ไหวไหม

litza

• Newbie
  • *
สิ่งที่แจกแทบจะไม่คุ้มกับสิ่งที่เสียไป บ่องตง!!
เสียเงินเสียอะไรไม่ว่า แต่เสียเวลานี่สิ!!  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

จิตเเพทย์

• Newbie
  • *
อย่าลืมทำการลงโทษคนทำผิดด้วยนะครับ ไม่ว่าเจ้าตัวจะอ้างเหตุผลอะไรมาก็แล้วแต่ เพราะยังไงก็ผิดกฏอยู่ดี ถึงทีมงานจะหาข้อสังเกตุไม่เจอตั้งแต่ต้นๆว่ามันยังปกติแต่ด้วยความที่ว่ามีกฏคุ้มกันไว้อยู่ว่า ห้ามผู้เล่นท่านไหนใช้ข้อผิดพลาดในเกมหรือบัคในเกมในการทำหรืออำนวยความสะดวกให้กับตัวเองก็ลงโทษไปตามกฏที่ได้ปฏิบัติใช้กันทุกคนทราบดี ความผิดที่คนอื่นเขาไม่สมควรได้รับบางคนได้กำไรบางคนจุแล้วจิตแล้วดีถึงไม่ถึงอาทิตย์เลยต้องมานั่งทุกข์เนี้ย

ปล. สำคัญเลยพี่โอ้ค แจ้งรายชื่อให้ทราบกันด้วยนะครับว่ารายไหนบ้างที่มันหน้าเลือดจนทำให้คนอื่นเขาย่ำแย่ไปหมดทุกคน (เกราะสะท้อนข้าน้อยจะระดับ 10อยู่แล้วต้องมานั่งออโต้เอ้ยฝึกใหม่เนี้ย) เจ็บ จุก woon_hurt

+1 ช่วยประจานมันที อย่าได้เก็บเป็นความลับ คนชั่วมันต้องประจาน

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
อย่าลืมทำการลงโทษคนทำผิดด้วยนะครับ ไม่ว่าเจ้าตัวจะอ้างเหตุผลอะไรมาก็แล้วแต่ เพราะยังไงก็ผิดกฏอยู่ดี ถึงทีมงานจะหาข้อสังเกตุไม่เจอตั้งแต่ต้นๆว่ามันยังปกติแต่ด้วยความที่ว่ามีกฏคุ้มกันไว้อยู่ว่า ห้ามผู้เล่นท่านไหนใช้ข้อผิดพลาดในเกมหรือบัคในเกมในการทำหรืออำนวยความสะดวกให้กับตัวเองก็ลงโทษไปตามกฏที่ได้ปฏิบัติใช้กันทุกคนทราบดี ความผิดที่คนอื่นเขาไม่สมควรได้รับบางคนได้กำไรบางคนจุแล้วจิตแล้วดีถึงไม่ถึงอาทิตย์เลยต้องมานั่งทุกข์เนี้ย

ปล. สำคัญเลยพี่โอ้ค แจ้งรายชื่อให้ทราบกันด้วยนะครับว่ารายไหนบ้างที่มันหน้าเลือดจนทำให้คนอื่นเขาย่ำแย่ไปหมดทุกคน (เกราะสะท้อนข้าน้อยจะระดับ 10อยู่แล้วต้องมานั่งออโต้เอ้ยฝึกใหม่เนี้ย) เจ็บ จุก woon_hurt

+1 ช่วยประจานมันที อย่าได้เก็บเป็นความลับ คนชั่วมันต้องประจาน

g#008

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ป่านนี้ทีมงานยังไม่เข้าทำงานเลยม้างง มะวานหนักไปหน่อย ฮ่าๆ woon_hurt woon_hurt

katy-ii ヅ

• Newbie
  • *
  • ยินดีที่ไม่รู้จัก :)

Gun_Gun

อยากถามเกี่ยวกับเรื่องการฝึกc3 การออโต้ กับ การปล่อยจอไว้เฉยๆ แบบว่า พันธมิตรแห่งเงา สวนกลับ มันไม่จำเป็นที่จะต้องออโต้(โปรแกรม) แต่พวกที่เปนสกิลกดใช้หละครับ ขอความเท่าเทียมหน่อย  g#016 g#016

gupoo

• Newbie
  • *
หวังว่าของที่ได้มาคงไม่ใช่ของที่มี (จากกิจกรรม)นะจีเอ็มมมม woon_555 ขอได้มาที่มันดีๆหน่อย  woon_o_o

ถามจากใจนะจีเอ็มนี่มันเกมส์ออนไลน์หรือเกมส์มาริโอ้ว๊าาาาาา g#040

Gun_Gun

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
อยากให้ทีมงาน แจ้งรายละเอียด ขอแบบละเอียดเลยนะ
1.สาเหตุเกิดจากการปั้มอะไร 
2.แนวทางแก้ปัญหา (แจกไอเทมผู้เล่น แค่นี้มันไม่ช่วยอะไรเลย กว่าจะเก็บเลเวล หรือดรอปของ)
3.ผู้ที่กระทำผิดที่เริ่ม (มันต้องตรวจสอบได้ ขนาดย้อนเซิร์ฟขนาดนี้ยังทำได้)
4.การชดเชยแก้เซิร์ฟหลัก ควรจะิดีกว่านี้

อย่าลืมว่าท่านเป็นผู้ให้บริการ ส่วนผมผมๆที่เล่นๆอยู่นี้เป็นผู้ใช้บริการ (ควรจะแจ้งรายละเอียดที่ทำให้เกิดความเสียหายทั้งสองฝ่าย)
ไม่ใช่มาบอกว่า เกิดจากการปั้มโดยไม่แจ้งรายละเอียดอะไรเลยแบบนี้ นะครับ โตๆกันแล้วทำงานให้เป็นมืออาชีพหน่อย ไม่ใช้ทำงานแบบเด็กๆแบบนี้ แจ้งแค่นี้จบมันไม่ถูก

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

2505025050

• Newbie
  • *
ผมไปหายา ทำใจก่อนนะ เบื่อชิบหายพวกเห็นแก่ตัว ชาวบ้านเดือดร้อน อย่าลืมบอก ชื่อไอ้พวกต้นเหตุ ให้ผมเสียเวลาในหลายๆๆสิ่งด้วย ท่านจีเอ็ม เรายังเชื่อมั่นในตัวคุณแต่คุณจะให้เราเชื่อมั่นต่อไป มันยุที่คุณแล้ว ขอบคุนล่วงหน้า woon_hurt woon_angry woon_555

yuri

• Newbie
  • *
ไม่ต้องเควสยารักษากันละ แจกเดรก ไปเลย
ถือว่าเป็นของ ชดเชย

naughty44

• Newbie
  • *
ชดเชย โดยการ เปิดรีอาชีพ หน่อยสิคับ เอ้อ! ผู้เล่นจะได้ Happy กันหน่อย  g#001