GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เข้าไม่ได้จ้า

-Plantae_.

• Newbie
  • *
เข้าแล้วมันขึ้นว่า
โปรแกรมเวอร์ชั่นเก่าเกินไป
โปรดอับเดตโปรแกรมให้เป็นปัจจุบัน

woon_huh woon_huh woon_cry woon_cry

kunwara

• Newbie
  • *
ต้องไปตั้งกระทู้ในเรื่องเล่าอสุราครับกระทุ้นรกแตกจีมันไม่สนใจแล้วครับ

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • Jr. Member
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
รู้สึกเซิฟนรกจะยังไม่เปิดให้เข้าทดสอบนะครับ (หรือมีใครเข้าได้หว่า)  g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ผมไม่ผิด

• Newbie
  • *
 g#046เขาไม่ให้เข้าทดสอบเพราะช่วงนี้มันไม่มีไรให้ทดสอบแล้วง่าาา(ในมุมมองของGMนะ) แต่ก้น่าจะเปิดไว้ให้เล่นกันมั้งนะ เพราะจะได้ไล่คนจากเชิฟหลักลงไปนรก แล้วก้รีบแก้บัค(ในมุมมองผมเอง) อาจมั่วขออภัย 5555+
 g#004 g#004

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ตอนนี้เปิดให้ทดสอบอสุราโมบายอยู่ครับ woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?