GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตอนนี้เปลี่ยนอาชีพ เซนจูเรี่ยน ไม่ได้เหรอครับ

zalievan

• Newbie
  • *
ตอนนี้เปลี่ยนอาชีพ เซนจูเรี่ยน ไม่ได้เหรอครับ

พยายามคุยกะผู้พันหนอนมาหลายหนละยังไม่มีกล่องข้อความปรากฏ
บัคหรือเปล่า หรือต้องผ่านเงื่อนไขไรก่อนครับ

zalievan

• Newbie
  • *
หรือถ้ามมีวิธีเปลีั่ยนอาชีพหรือลิ้งวิธีเปลี่ยนอาชีพก็ขอด้วยนะครับ เพราะผมหาไม่เจอจริง ๆ

มนุษย์ว่างผู้หนึ่ง

• เราจะจืดจางไปด้วยกัน
  • Jr. Member
  • **
ท่านต้องไปเปลี่ยนที่ฟรอนเทียร์นะฮะ ไปขอเปลี่ยนที่นั่น ละก็ทำเควส ตามที่เขาบอก ( ท่านต้องใช้ความจำนิดๆหน่อยๆในการจำ ละทำเควสนี้ )

zalievan

• Newbie
  • *
ขอบคุณคับ
ไม่ได้เล่น 7 ปี วิธีเปลี่ยนอาชีพก็เปลี่ยน *0*