GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Nich

• Newbie
  • *
อยากเสนอทีมงานให้ปรับรูปแบบการใช้งานของยารีสกิวสัตว์เลี้ยงหน่อยคะ แบบให้สามารถเลือกได้ว่าจะรีสกิวไหนออก ประมาณนี้อะคะ มันจะน่าดึงดูดให้ซื้อสักหน่อย

Jimmy'

• Full Member
+1 บางทีเรามีผอบ ช ช อยู่แล้ว แต่สกิวที่3 กากมากก เช่น ช ช สด ไรงี้ อยากจะรี เป็น ช ช ขน หรือ ช ช โป๊ะ ช ช เพิ่มตี ก็สามารถทำได้ 
บางทีผอบ แปลงตะโก้บอสเยอะๆก็เสียดายที่จะซื้อตัวใหม่ หรือบางทีเป็นผอบที่แบบ หายากๆ ไม่ใช่พวกกระรอก 3สหาย ลิง ไรงี้ ก็สามารถทำให้ถูกใจเพิ่มมากขึ้นได้

รหัสลับ

• Newbie
  • *
เอาแบบที่มันล็อคได้ดีกว่านะ สมมติ ว่า ผอบเรามี ช ช สด แต่เราอยากได้ ชชคริ เราก้ล็อค เฉพาะ ชชไว้ แล้วไปสุ่มเอา สด อีกที แล้วลดราคายาหน่อยเหอะ แพงไปไหม
มีแต่ควายเท่านั้นที่คิดได้แบบนี้

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ผมก็เคยเสนอเรื่องราคาไปนะ ว่ามันแพงไปซื้อมาใช้แล้วไม่คุ้ม น่าจะลดลงหน่อยเพราะมันไม่ใช้แบบที่กดเลือกสกิลได้ แบบ ล็อคสกิลได้นี้ก็ไม่เลวเลยนะครับ

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
  • Jr. Member
อยากเสนอทีมงานให้ปรับรูปแบบการใช้งานของยารีสกิวสัตว์เลี้ยงหน่อยคะ แบบให้สามารถเลือกได้ว่าจะรีสกิวไหนออก ประมาณนี้อะคะ มันจะน่าดึงดูดให้ซื้อสักหน่อย

เดี๋ยวเสนอให้นะคะ g#046 g#046

A+

• Personal ID 🔐
  • **
+1 บางทีเรามีผอบ ช ช อยู่แล้ว แต่สกิวที่3 กากมากก เช่น ช ช สด ไรงี้ อยากจะรี เป็น ช ช ขน หรือ ช ช โป๊ะ ช ช เพิ่มตี ก็สามารถทำได้ 
บางทีผอบ แปลงตะโก้บอสเยอะๆก็เสียดายที่จะซื้อตัวใหม่ หรือบางทีเป็นผอบที่แบบ หายากๆ ไม่ใช่พวกกระรอก 3สหาย ลิง ไรงี้ ก็สามารถทำให้ถูกใจเพิ่มมากขึ้นได้

ล๊อคเป็น เชีย,เชีย,เชีย หรือ โชค,โชค,โชค ดีละ 5555

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý

• Newbie
  • *

สุดยอด

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý

• Newbie
  • *

woon_love woon_love woon_love

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter

เดี๋ยวเสนอให้นะคะ