GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลุดเอา หลุดเอา เวลแมฟลิง เข้ดำ

.刀o乃odリ_丂w乇乇イ

• Jr. Member
  • **
อินเตอร์เน็ต ความเร็ว 5GB
ก็ยังหลุดเลยครับ ทั้งต่อเน็ตตัดเน็ตใหม่ ทั้งรีเครื่องคอมใหม่
ก็ไม่ยอมหาย เปิดแมฟเวล ทุ่งไอยรา (เข้ดำ) แมฟลิง คือหลุดรัวๆ
มันเป็นเพราะอะไรหรอครับ เหมือนอาการเดียวกับ เบอใส่เหราะเพ็ชรเจ็ดสีแล้วลากมอนเยอะๆ แล้วเด้งเลย ถ้าเป็นแบบนั้นผมไม่สงสัยน่ะ แต่นี่คือ พยากรณ์ กดสกิล ลงนิมิตร ปุ๊ป ค้างหลุดปั๊ปเลย วานทีมงานช่วยตรวจสอบด้วยครับ
#ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
อืมๆ นึกว่าเป็นคนเดียวนะนี้ เอาขุนไปวิ้งเก็บเวลสวนที่สองที่ค้างหลุด ๆ ปิดเปิดใหม่ รีเครื่อง รีเน็ตก็ไม่หายต้องย้ายที่เวล