GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทุุเรศไปป่าวอ่ะ สมาคม mode_classic โคตรกวนน ตีธงทีเดียว1K เปนไงเส้นไหมหล่ะ

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
เด็กเส้น 349 กำท่ดๆ

ไม่มีหรอกครับ เส้นจีเอ็มอะ มีแต่จีเอ็มเองเท่านั้นแหละ แล้วอย่าลืมนี่เซิฟนรก เอาไว้ทดสอบ จีเอ็มเค้ามีสิทธิ์ทำทุกอย่าง คุณเลือกที่จะมาเล่นเอง
คุณต้องอ่านกฏแล้วทำความเข้าใจด้วยนะ รีก่อนๆโน่น ก็มีเรื่องจีเอ็มตีบ้าน เทสตีบ้าน บ่อย ไม่เห็นมีใครมาเรียกร้องอะไร พอมารีนี้สิ โอ้โหโวยวายกันตรึมเลย  g#035 g#035
Never mind .

PORSCHE

• Newbie
  • *
 g#012

ไม่มีหรอกครับ เส้นจีเอ็มอะ มีแต่จีเอ็มเองเท่านั้นแหละ แล้วอย่าลืมนี่เซิฟนรก เอาไว้ทดสอบ จีเอ็มเค้ามีสิทธิ์ทำทุกอย่าง คุณเลือกที่จะมาเล่นเอง
คุณต้องอ่านกฏแล้วทำความเข้าใจด้วยนะ รีก่อนๆโน่น ก็มีเรื่องจีเอ็มตีบ้าน เทสตีบ้าน บ่อย ไม่เห็นมีใครมาเรียกร้องอะไร พอมารีนี้สิ โอ้โหโวยวายกันตรึมเลย  g#035 g#035

เหรอจ๊ะ มีกระทู้นะจ๊ะะ

กรุณาหาบอดก่อนที่จะมาพูดจ๊ะ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=43238.0

PORSCHE

• Newbie
  • *
g#012

เหรอจ๊ะ มีกระทู้นะจ๊ะะ

คือบอกไม่มีหรอกเส้นจีเอ็มอ่ะแล้วรีที่แล้วคือ???

กรุณาหาบอดก่อนที่จะมาพูดจ๊ะ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=43238.0

คือเหตุผลมันมีครับ คนที่ได้ก็มาอธิบายแล้ว ว่าได้ประกาศรับคนเข้ากิล แต่ไม่มีใครสนใจ เอาแต่ด่ายุนั่น
คือไม่ใส่ใจกันเอง แล้วเรื่องนี้ก็เกิดขึ้นเมื่อรีที่แล้วนะ

PORSCHE

• Newbie
  • *
คือเหตุผลมันมีครับ คนที่ได้ก็มาอธิบายแล้ว ว่าได้ประกาศรับคนเข้ากิล แต่ไม่มีใครสนใจ เอาแต่ด่ายุนั่น
คือไม่ใส่ใจกันเอง แล้วเรื่องนี้ก็เกิดขึ้นเมื่อรีที่แล้วนะ

ก็เกิดรีที่แล้วไง คุณคิดว่ารีเซิฟใหม่แล้วคนที่เขามาตีธง1K จะตายเหรอ ห่ะคิดว่าเขาทำอีกไม่ได้เหรอ

PORSCHE

• Newbie
  • *

เหตุผลไรอีกครับ โดยไม่บอกไม่กล่าววว

ผมก็บอกไปแล้วว่ามันอาจจะเป็นตัวของจีเอ็มเองก็ได้ คือทุกคนก็ต้องคิดสนุกอยากแกล้งคนอื่นเป็นเหมือนกันจิงไหม ?
แล้วนี่เซิฟนรก ผมก็บอกอยู่ทุกอย่างมันเกิดขึ้นได้ เลือกที่จะเล่นต้องยอมรับให้ได้  g#018 g#018

PORSCHE

• Newbie
  • *
ผมก็บอกไปแล้วว่ามันอาจจะเป็นตัวของจีเอ็มเองก็ได้ คือทุกคนก็ต้องคิดสนุกอยากแกล้งคนอื่นเป็นเหมือนกันจิงไหม ?
แล้วนี่เซิฟนรก ผมก็บอกอยู่ทุกอย่างมันเกิดขึ้นได้ เลือกที่จะเล่นต้องยอมรับให้ได้  g#018 g#018

คือแบบ บอกทุกอย่างใช่ไหม ถ้าเป้นตัวของ GM จิงๆ ทำไมไม่ประกาศตัวส้มเหมือน ที่บอกกระทู้ที่บอก ที่เคยเกิดขึ้นเมื่อรีที่แล้วว

คือมันไม่จำเป็นต้องบอกตลอดหนิจิงมั้ย หรือแบบ จะให้บอกว่า วันนี้จะตีบ้านน้าาา ไม่ต้องกันบ้านหรอกยังไงก็แตก งี้หรอ
ละถึงบ้านมันแตกไปวันหลังก็เอาคืนได้ เค้าไม่ได้อยู่กันบ้านตลอดหรอกจิงมั้ย ละถ้าคุณไม่พอใจยังไงก็สานต่อเลยละกันผมไม่ยุ่งดีกว่า
เดี๋ยวก็มีบ่นเลียๆมาอีก  g#004 g#004

PORSCHE

• Newbie
  • *
คือมันไม่จำเป็นต้องบอกตลอดหนิจิงมั้ย หรือแบบ จะให้บอกว่า วันนี้จะตีบ้านน้าาา ไม่ต้องกันบ้านหรอกยังไงก็แตก งี้หรอ
ละถึงบ้านมันแตกไปวันหลังก็เอาคืนได้ เค้าไม่ได้อยู่กันบ้านตลอดหรอกจิงมั้ย ละถ้าคุณไม่พอใจยังไงก็สานต่อเลยละกันผมไม่ยุ่งดีกว่า
เดี๋ยวก็มีบ่นเลียๆมาอีก  g#004 g#004

รู้จ่ะตีวันหล่ะ คืออแบบ เด็กเส้นคงไม่มีของเทพใช่ไหม??

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
เป็นเเค่ของเล่นชิ้นนึง  g#020
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

-GonG-

• **

supakit1234

• Newbie
  • *
อ๋อคือนี้ จีทำเเปปนี้ไม่ผิดชะมะ อ๋อเข้าใจๆๆ คือเเบบ ว่า เวิฟนรกก็จิงนะเอ้ย จีจะทำเเม่งตามใจทุกอย่างเลยหรอ ไม่ก็ ตอนตี่เส็ดเม่งก้ออกมาเผยตัวก็ได้ปะ ออกมาอทิบาย นี้อะไร กันบ้านเกือบตาย3นาทีสุดท้ายโดน ของเขิงมะเเจกอะไรสักอย่าง มายืน หน้าซีเมน ยุหน้าเบน ไม่อทิบายไรเบย จีจะทำไรก็เเจ้งมังสิถ้าเป็นจีเอ้มจิงงะ ไม่ใช้เเม่ง เเอบมาเหมือนตุ๊ดเเล้วหนีหลบหัง พวกต๊๋งจีที่เเมงจีต้องถูกทุกอย่างงะ ----นี้ถ้าตีเส็ดเเล้วมาเเออ ประกาศว่า เอาหนุกๆนะวงันนี้ เออ จีจะมาตีเเบบนี้ เตรียมตัวนะ เเอบเเบบนี้ๆๆ เดะพอเส็ดเเจกอยากงี้ๆ
--------อ๋อลืมไป กิลที่ต๊่บ้านวินวันนี้ไม่มีเส้น ไม่รู็จักเป้นการส่วนตัว ไม่เติมเยอะ เลยไม่มีของจะเเจกชะมะ อ๋อๆๆ เเบบนี้นี้เอง มาตรฐานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน---------------
 woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

ใครรวย?

• **
คือ อยากจะเกรียนก็มาเกรียนว่างั้ล มันง่ายขนาดนั้นเลยหรอ จีเอมก็แค่ คนที่บริษัทจ้างมา กลับมากระทำเพราะความสนุก ขนาดที่ทำให้ผู้เล่นบางส่วนเลิกเล่นเนี่ยนะ อยากเกรียมเอาคอม ไปสมัครไอดีที่บ้านครับ หาของเอง ตั้งกิลเอง นะ

supakit1234

• Newbie
  • *
มันเซิฟทดสอบ ก่อนจะเข้าอะ หัดไปอ่านกฏเขามั่งก็ดีนะ   g#032
ผมเคยเข้าไปดูน่ากฎง่า เเต่ผมว่านะถ้ามาเเบบนีร้ตั่งกฎงี้เลย
1.จีเอ้มทำไรไม่ผิด จีเอ้มเป็นใหย่ จีเอ้มโกงไรห้ามโกรด ไม่พอใจลบเกมสืทิ้ง
2.เส้นจี พ่อเมียจี เมียจี สามารถเกรียนได้โดยไม่มีข่้อกังหา ไม่พอใจ ลบเกมส์ทิ้ง
3.จีทำไร จะไม่มีกำหนดการใดๆทั่งสิ้น จีทำอะไรสามารถทำตามใจตัวเองได้ตลอด 24 ชม
4.จีเอ้ม สามารถทำตัวหน้าตัว เมี_ ได้ ทุกสถานการ
5.ไม่พอใจลบเกมส์
...พิมด้วยอารมณล้วนๆๆ เเวะไปเติมเงินพาราไดร์ดีก่าา............