GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทุุเรศไปป่าวอ่ะ สมาคม mode_classic โคตรกวนน ตีธงทีเดียว1K เปนไงเส้นไหมหล่ะ

PORSCHE

• Newbie
  • *
เซิฟนรกสมชื่อ

ตอนแรกอ่ะ ตีธงแตกใช่ม่ะทีนี้อ่ะ
ยุเกือบ 50นาที 5นาทีสุดท้ายมันก้เข้ามา ตี 2-5ทีก้แตกหล่ะตีครั้งล่ะ 1500 โคตรกวนน

0865436089

• Newbie
  • *
มาตรฐาน มีไหม เกมเสียตังมาเล่นนะ ไม่ใช่เล่นฟรีเซิฟนี้ ทำได้ไง ไม่มียางอายข้าวที่กินไปอ่ามียางไหม โด่ว ๆๆๆๆๆ เลิกยาวๆๆเกมนี้ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

supakit1234

• Newbie
  • *
มาตรฐานเกมส์นี้ มันไม่มี ใช่ปะ คือทำไรทำได้หมด ทุดเรศวะ เอาอะไรคัดจีเอ้มวะ ผมใช้ ง้ามตูดคัด คนที่ทพคงจะมีจรรยาบรรณมากกว่านี้ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • Jr. Member
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง

:♦: l3rowniez :♦:

• Newbie
  • *
ศักศรีมีมั้ย พวกคุณน่ะ ลองมาปั้นตัวเล่นอย่างสุจริตแข่งกันป่าว ดูซิจะทำไรได้ อ้อ ลืมไป พวกคุณคงทำไม่ได้หรอก เพราะคุณมันกากเลยต้องพึ่งของพวกนี้ไง 5555

ใครรวย?

• **
ถ้าว่างนัก เอาเวลาไปจับออโต้เวลโขน สวรร ดีกว่า นะครับ ผมเลิกสวรรมาเพราะแม่งมีแต่ออโต้นี่ละ ลงมานรก เจอแบบนี้ เพลีย g#030 g#030

PORSCHE

• Newbie
  • *
เซิฟนรกสมชื่อ

ตอนแรกอ่ะ ตีธงแตกใช่ม่ะทีนี้อ่ะ
ยุเกือบ 50นาที 5นาทีสุดท้ายมันก้เข้ามา ตี 2-5ทีก้แตกหล่ะตีครั้งล่ะ 1500 โคตรกวนน

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=43238.0

คนนี้ก็เคยโดนนน

supakit1234

• Newbie
  • *
จีไม่ทำไรหรอกครับนอกจากนั่งเกรียน ทำตัวให้คนอื่นเกลียด เอาเวลาทำเเบบนี้ไปทำสิ่งที่มีประโยชดีกว่านะจีนะ  g#040 g#040 g#040

Hydronium..

• Newbie
  • *
  • ♥ วางถุงกาว แล้วตั้งสติ ♥
ทำตัวให้เท่าเทียมกับผู้เล่นบ้างน่ะครับ ไม่ใช่ว่าเป็นจีเอมหรือเทสเตอร์ แต่ไม่ควรใช้การกระทำแบบนี้น่ะครับ คุณมาคนเดียวตีครั้ง 1000 ผมว่ายอมให้กิลอื่นมาตีครั้งละ 10 ยังจะสนุกกว่าครับ  woon_bye woon_bye

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
 woon_bye woon_bye
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

Devildeedy

• Newbie
  • *
  woon_bye woon_yes woon_bye
ลาก่อยลาก่อยย ถ้าจะให้มีการตีธงเข้า1000 ก็ให้ทุกคนสิ่คะ คนอื่นเขาตีเข้าทีละ1ทีละ10 นี่มาไง1000 ทำตัวเท่าๆกับผู้อื่นบ้างเถอะค่ะมันไม่น่าอายเท่าทำตัวโดดเด่นแต่มาแบบหน้าซีเมนหรอกค่าาา

PORSCHE

• Newbie
  • *
กำๆ อดทนไว น่า เดียวก้อรี เซิฟทดสอบจิงจังไรมาก

เซิฟทดสอบไม่มีไรเสียหาย

รู้จะว่าเดี๋ยวก็รี ที่บอกไร้เส้นไร้โปรไร้บอทอ่ะ ???
หัวกิลโทรไปหาจีแล้ว จีบอกไม่มีเส้น คือร่ะะ
แต่บอกพรุ่งนี้เดวตรวจสอบให้้**

PORSCHE

• Newbie
  • *
กำๆ อดทนไว น่า เดียวก้อรี เซิฟทดสอบจิงจังไรมาก

เซิฟทดสอบไม่มีไรเสียหาย

เหมือนกับคุณเป็นเด็กเส้นงั้นแหละ
รู้ครับว่ารี ถ้าไม่รู้ผมคงไม่มาเล่นหรอก อีกอย่างเกรียนของมายังงี้อ่ะโดยไม่บอกไม่กล่าว จีเอ็มทำไมนิสัยยังงี้หล่ะเสกขอกให้เด็ก ส้น.. เอ๊ยผิด เส้น