GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ระบบตรวจสอบโปรแกรมช่วยเล่น

รน้อย

• Newbie
  • *
แมพอื่นก็น่าจะเป็นเหมือนกันนะครับ ตอนนี้กำลังลองอยู่

ADox

• Administrator
  • Full Member
คนทรงร่างผู้พิทักษ์ เสาแล้วเดินลากมอนที่เข้วี 3 ชั่วโมง ไม่มีคำถามเด้งขึ้นมาเลยครับ แมพ elven_ruin/field07
เป็นเฉพาะร่างผู้พิทักษ์เหรอครับ

รน้อย

• Newbie
  • *
คนทรงร่างผู้พิทักษ์ เสาแล้วเดินลากมอนที่เข้วี 3 ชั่วโมง ไม่มีคำถามเด้งขึ้นมาเลยครับ แมพ elven_ruin/field07
เป็นเฉพาะร่างผู้พิทักษ์เหรอครับ

ร่างอื่นยังไม่ได้ลองเลยครับ 

แต่ร่างผู้พิทักษ์ลากมอนหลายชม.ไม่ขึ้นคำถามเลย

ADox

• Administrator
  • Full Member

ร่างอื่นยังไม่ได้ลองเลยครับ 

แต่ร่างผู้พิทักษ์ลากมอนหลายชม.ไม่ขึ้นคำถามเลย
ปรับเงื่อนไขบางอย่างออกเล็กน้อยแล้วครับ น่าจะไม่เป็นปัญหาละ

chuchutata

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่า ถ้าคำถามขึ้นมาแล้ว พอดีเราออกเกมส์ไปตอนนั้น เข้าเกมส์มาเราจะกดตอบคำถามได้ที่ไหนครับ