GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
คนมันมีอยู่กระจิดนึงอ่ครับ ก็เลยไม่รู้ว่าจะไปเอาที่ไหนมา คนจะขายเขาก็กลัวว่าขายแล้วไม่รุ้จะไปหาที่ไหนมาเล่น
ส่วนตัวคิดว่าปรับดาเมจแล้วตีบอสคนเดียวลำบากน่ะ (ตีเข้า4พันเองTT g#002) ต้องมาเยอะๆ (มั้ง?!)
มันก็เลยทำให้เราเล่นอาชีพที่เรามีมาจากเซิร์ฟเท่านั้น แป่ว

ปล.ความเห็นส่วนตัว ไม่ต้องดราม่า

Lm-Green

• Newbie
  • *
เพื่อความเท่าเทียม อยากได้ NPC ตี+ของ ฟรีอะ แบบ เมื่อ 2 ปีที่แล้ว !!

R.eawten

• Jr. Member
  • **
ใช่ครับ จะลองเล่นอาชีพอื่นไม่มีของเลย
เป็นไปได้ก้อตั้ง npc ขายของในแต่ละอาชีพเลยแบ่ง อาวุธ โล่ รองเท้า ใบจุ อันละ1บิลล่า
ทำnpc ออฟของฟรี ตี100% จุของ100%
ทำnpc จุจิต จุติไรพวกนี้ให้อยู่ที่ท่าเรือด้วยก้อดี แมปจิตมันชอบมีคนไปปล่อยบอส woon_bye woon_bye
ฝากไว้เท่านี้

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ไม่อนุมัติ NPC ครับ เพราะผมต้องทดสอบในส่่วนของปัญหาที่คนด้อยกว่าสู้คนเทพกว่าไม่ได้ ส่วนนี้ถ้ามองผิวเผินมันเป็นปัญหาเล็กน้อย แต่ถ้ามองมุมกลับกันมันคือปัญหาใหญ่นะครับ  g#019
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

R.eawten

• **
ถ้าไม่อนุมัตก้อเปิดดรอปเยอะๆหน่อยสิครับ
ปัญหามันอยู่ที่จะtestอาชัีพอื่รแล้วไม่มีของ
เรื่องนี้อย่าลืมครับว่าถ้ามีของเทพ มันยังสามารถมีขอบเขตการทดสอบที่กว้างกว่าไม่มีของหรือของกากๆนะ@.@

ถ้าไม่อนุมัตก้อเปิดดรอปเยอะๆหน่อยสิครับ
ปัญหามันอยู่ที่จะtestอาชัีพอื่รแล้วไม่มีของ
เรื่องนี้อย่าลืมครับว่าถ้ามีของเทพ มันยังสามารถมีขอบเขตการทดสอบที่กว้างกว่าไม่มีของหรือของกากๆนะ@.@
ตอบคำถามนะ

- เปิดเยอะ ๆแล้วมันบัคเลยดรอปไม่ได้ เดี๋ยวก็แก้ไขครับ

เรื่องนี้อย่าลืมครับว่าถ้ามีของเทพ มันยังสามารถมีขอบเขตการทดสอบที่กว้างกว่าไม่มีของหรือของกากๆนะ
- ขอบเขตของการทดสอบคือบาลานซ์ ไม่ได้สนับสนุนให้ทดสอบแต่ เทพVSเทพ เพราะในเซิร์ฟหลักคงไม่มี เทพVSเทพ หรอกครับ ตามความจริงคือ กากVSเทพ เทพVSกาก ไร้จุติVSจุติ จุติ?VSจุติ6 ต้องคิดในส่วนนี้สิครับ
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

R.eawten

• **
ตอบคำถามนะ

- เปิดเยอะ ๆแล้วมันบัคเลยดรอปไม่ได้ เดี๋ยวก็แก้ไขครับ

เรื่องนี้อย่าลืมครับว่าถ้ามีของเทพ มันยังสามารถมีขอบเขตการทดสอบที่กว้างกว่าไม่มีของหรือของกากๆนะ
- ขอบเขตของการทดสอบคือบาลานซ์ ไม่ได้สนับสนุนให้ทดสอบแต่ เทพVSเทพ เพราะในเซิร์ฟหลักคงไม่มี เทพVSเทพ หรอกครับ ตามความจริงคือ กากVSเทพ เทพVSกาก ไร้จุติVSจุติ จุติ?VSจุติ6 ต้องคิดในส่วนนี้สิครับ
ที่ผมบอกหมายถึงว่า ให้มันมีการครอบคลุมที่มากกว่าครับ
คือสมมุติว่าจะมีคนเล่นชาปแต่ไม่มีของมันกลายเป็นว่า พอจะลองtest แล้วจะกลายเป็นว่าขอบเขตมันอยู่ที่ กาก vs กาก
แทนที่จะคลรอบคลุมทั้ง กาก/เทพ vs กาก/เทพไง
ผิดพลาดไงขอโทดด้วยละกัน
ความคิดผมมันแค่เด็กเตรียม ม.5คนนึง

R.eawten

• **
ปล. ถ้าอนุมัติ npc ผมว่าน่าจะแบ่งเป็นของที่ดีที่สุดในแต่ละเลเวลของอาชีพนั้นๆจะดีมากเลยนะครับ
แบบว่ามีทั้งแรรให้เบิก มีทั้งเซ็ต มีทั้งของกากๆขยะๆ จะได้มีfeildการทดสอบครอบคลุมละก้อสะดวกมากขึ้นครับ55

ปล. ถ้าอนุมัติ npc ผมว่าน่าจะแบ่งเป็นของที่ดีที่สุดในแต่ละเลเวลของอาชีพนั้นๆจะดีมากเลยนะครับ
แบบว่ามีทั้งแรรให้เบิก มีทั้งเซ็ต มีทั้งของกากๆขยะๆ จะได้มีfeildการทดสอบครอบคลุมละก้อสะดวกมากขึ้นครับ55
ช่ายแต่การ กากVSเทพ จะหายปายยย ส่วนแรร์ถ้าดรอปดีว่าจะขายถูกๆหน่อยครับ รอก่อน g#043

R.eawten

• **
ช่ายแต่การ กากVSเทพ จะหายปายยย ส่วนแรร์ถ้าดรอปดีว่าจะขายถูกๆหน่อยครับ รอก่อน g#043
woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
จะรอครับ ^^
พอดีไม่ได้เล่นมาพอสมควรละแต่พอเหนปรับสมดุลก้อว่าจะมาลองเทสหน่อยครับ55
อาจจะใจร้อนไปนิสสส

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ตอนนี้ที่ผมทดสอบของ กาก V .S .กาก เผ่ามนุษย์จะชนะครับเพราะC3ระดับ10ทั้ง3สกิว

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
อยากได้ ยาหยั่งรู้ไว้ดูเลือด บอส กับ คนจัง ทำไง ขอฟรีได้ป่ * * g#001