GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

biphone1

• Newbie
  • *
ผมสงสัยว่า ทำไมทีมงานไม่เตรียมพร้อมอะไรเลยสำหรับการทดสอบ
เช่นรีสกิล รีอาชีพ รีสเตตัส  NPCC3 NPCสีชุด  ควรจะต้องมี

เพราะว่า สกิลถูกเปลี่ยนใหม่ แล้วการอัพก็ต้องเปลี่ยนใหม่  จะให้ซ์้อยารีสกิล สเตตัส รีอาชีพ มาใช้เองอย่างเดียวเลยรึไงคับ
บางคนก็อยากลองไปเล่นอาชีพอื่นบ้าง อยากลองทดสอบดูว่าอาชีพไหนที่จะเสถียรที่สุด และอาจจะช่วยกันหา บัค
หาข้อได้เปรียบเสียเปรียบ มาคุยกัน  ยิ่งช่วยกันหามันก็ยิ่ง สมดุล มากขึ้น ยิ่งพวกเทสเตอร์หัวแหล่มๆ ได้ลองให้ครบทุกอาชีพ
เด่วเค้าก็จะมาเขียนกระทู้บอกเองแหละคับ ว่า สิ่งไหน เด่นเกิน สิ่งไหน ด่อยเกิน

ควรสนับสนุนหน่อยนะคับ ที่จริงเรื่องแบบนี้ต้องวางแผนกันไว้แล้วนะคับ
บางคนมีแค่อาชีพเดียวตัวเซิฟหลัก  มันก็ได้ทดสอบแค่อาชีพเดียว  C3 ก็ไม่ 10 ไอเทมก็ไม่ถึงเค้าก็ไม่มาหรอกคับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เข้าใจไรผิดปะครับ ? ที่ผมเสนอคือผมอยากให้เขาจัดเตรียมให้ เพราะเซิร์ฟเวอร์โลกาวินาศเป็นเซิร์ฟจำลองจากเซิร์ฟหลักรวมกัน และใช้จัด Event ต่างๆ เช่น ABT , สงครามกิลด์รวมเซิร์ฟ
มันไม่แปลกนิครับว่าทำไมไม่มี NPC ต่างๆ เพราะมันเป็นของเซิร์ฟหลักไง แล้วนี่ก็จำลองเพื่อปรับบาลานซ์ ไม่ได้บอกว่าให้ทุกคนลอง แต่ที่ผมเสนอเพราะผมอยากให้มันเกิดความอำนวยและทดสอบง่ายขึ้นครับ ไม่ใช่ว่าต้องไปด่า ไปติทีมงานตลอด เข้าใจตรงกันนะครับว่า " เสนอ "
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

-_-Jan-_-

• Newbie
  • *

wasana812

• Newbie
  • *
gmคงเทสกันเองเค้าคงมีnpcในห้องส่วนตัวมั้งเดาเอาน่ะ woon_555

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥

ทำไมไม่เเยกสองเซิร์ฟ
โลกากะนรก
ทำงั้นก็เล่นนรกกันหมดสิครับ แล้วใครที่ไหนจะทดสอบ  g#020
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
เปิด NPC รีอาชีพ อัพเลเวล C3 เปลี่ยนสีชุด เรียนทักษะ ให้ที่ท่าเรือเซาท์เทิร์นไชร์นะครับ พร้อม คูณ EXP, DROP ให้นะครับ ขาดอะไรอีกรึเปล่าเอ่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2014, 15:16:11 โดย จีเอ็มซอส »

ไม่ขาดแล้วครับ ขอบคุณมากครับผม  g#005
#ขาดแค่ผู้เล่นที่จะร่วมทดสอบครับอยากได้เยอะๆ

Barakun

• Jr. Member
  • **
Npc ต่างๆนี่ยุส่วนไหนของท่าเรือ ผมเข่ามาท่าเรือเรดไม่เห็นมีเลย

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
ท่าเรือเซาท์เทิร์นไชร์ครับ ขออภัยพิมตกหล่น  woon_cry

untitled

• Sr. Member

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ทำไมตอนผมไปทดสอบตายในเเบทละหลุดหว่าไครรู้บอกที

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

OIshIE

• Jr. Member
  • **
ขาดของครับ   ไม่มีของใช้เลยจะเล่นแอส มีแต่ของชาป  woon_cry