GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
อยากให้มีแนวทางเรียกคนจากเซิร์ฟหลักลงมาช่วยกันทดสอบเยอะ ๆ เพราะตอนนี้ไม่มีใครลงแบทเพื่อทดสอบสกิล หาบาลานซ์ที่มันควรจะสมดุลสักอย่าง
อยากให้มีแรงจูงใจที่ดึงคนจากเซิร์ฟหลักมาทดสอบในโลกาวินาศครับ EXP , DROP , C3 , RE-SKILL อะไรทำนองนี้ คนจะได้เยอะขึ้น ซึ่งมันจะง่ายต่อการทดสอบ

#อ้อนวอน #ขอร้อง #เพื่อการพัฒนา #แรงดึงดูด #ทดสอบ
  g#002
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Barakun

• Jr. Member
  • **
+1 ผมคนนึงลงไปนั่งเล่นหน้าเบนเพราะไม่รุจะเริ่มยังไง อย่างน้อยถ้ามีnpcรีจะได้ง่ายต่อการทดสอบหน่อย

Directorr

อยากให้รีสกิล status  ฟรี อิสระ  ไม่จำกัดจำนวนครั้ง 

รึอาชีพด้วยก็ดีนะ คือว่าบางทีอยากจะเทสทุกอาชีพ แต่มีตัวละครจิต14จุ6 แค่ 4ตัว
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ผมก็เห็นด้วยครับ อยากเทสทุกอาชีพ เพราะปรับทุกอาชีพ ส่วนของขอให้หากันเองจากดรอป *50000 ผมคิดไว้ทำนองนี้น่ะครับ  g#024
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
เปิดปรับมากี่วันละ ไม่เห็นทีมงานจะกระตุ้นไรเลย ผู้ใช้บริการของร้องล่ะ ช่วยเป็นรีสกิล+อาชีพที เกมส์จะได้เดินไปข้างหน้าเร็วคร๊าบบบบ  woon_cry

เฉยๆ

• **
npc เปลี่ยนความสามารถของไอเทม ด้วยยิ่งดี  g#031

เห็นด้วยอย่างแรง เนื่องจากหลายคนที่ไม่ได้มีตัวละคนครบทุกอาชีพ(มีตั้ง14อาชีพใครจะมีครบ)ก็ขอให้เปิดรีต่างๆ *ค่าประสบการณ์ *ดรอป อะไรพวกนี้งะ  woon_yes  woon_yes

-HIGHTECH-

• **

บางอย่างทดสอบได้ครับถ้าไม่มีสิ่งที่ขอไป แต่บางอย่างมันจำเป็นจริงๆครับ อีกอย่างเพื่อการทดสอบคงไม่มีใครมาคัดค้านครับ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
ขอรีสกิล+สเตตัส ได้ตลอดด้วยน่ะ จำเปนน่ะ รุ้สึกว่า

-HIGHTECH-

• **
จำเป็นสิ ใครจะไปมีทุกอาชีพทุกสายละ
ถ้าทดสอบอาชีพที่คนเล่นน้อยๆ แต่คนที่เล่นเขาดันไม่ลงมากันก็คงเหนื่อยอะ

ตามสภาพปกติของเซิฟนรกก็ทำได้นะครับในกรณีคนน้อย แต่ในกรณีของเซิฟนรกมี Npc C3 , สีชุด และ งบที่สามารถหาได้กันเอง เลยทดสอบได้เรื่อย ๆ .