GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปรับ balance ประจำปี 2557 (2)

wasana812

• Newbie
  • *
ไม่ตัวเรียนc3กะตัวเปลี่ยน/รีสีชุดหรอจะได้ทดสอบสุมดุลง่ายๆหน่อย g#002 g#002 g#002

Flux

• Jr. Member
  • **
ที่เขาปรับเขาไม่ได้ถามความคิดเห็นคนเล่นวอหรอกครับ
เขาถามถามคิดเห็นพวกเล่น วิ ต่างหากหรอกครับ ขนาดผมไม่เล่นวอ
ผมยังสงสารเลย

ถ้าจะปรับเกราะสะท้อนก็ปรับแบบ เปิด/ปิด เหมือน เกราะเวทย์ ไปเลย

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ช่างเป็นการปรับบาลาน ที่สนใจจริงแท้ เยี่ยมจริงๆ เยี่ยมจริงๆ เยี่ยมจริงๆ

แต่เอ่มเขาให้มาพูดคุยกันก่อนได้มั้งเพราะแค่กำลังทดสอบกันอยู่น่ะ รึป่าว? g#020 g#025

-HIGHTECH-

• **
ไม่รู้ไรละตอนนี้ รู้แค่ว่าแอสเน่าใน ขนาดมีแม่น999ยังเน่าเลยจ้า

ยังรอคำว่าสมดุลอยู่นะ

ดูยังไงวิมันก็โกงอยู่วันยังค่ำ

หรือเราอริกับอาชีพนี้วะ g#019

ขอเล่นเซิฟหลักแบบไม่สมดุลยังรู้สึกดีกว่าอีกมั้ง ณ ตอนนี้ woon_5555

ไม่รู้ไรละตอนนี้ รู้แค่ว่าแอสเน่าใน ขนาดมีแม่น999ยังเน่าเลยจ้า

ดูยังไงวิมันก็โกงอยู่วันยังค่ำ

ขอเล่นเซิฟหลักแบบไม่สมดุลยังรู้สึกดีกว่าอีกมั้ง ณ ตอนนี้ woon_5555
เหมือนเด็กมีปัญหาเลยนะ เซิร์ฟกำลังทดสอบหาความสมดุล ก็ต้องปรับไปเรื่อยๆ จะร้องทำไมนักหนา สวรรก็เล่นแอสหนิ ยังไม่จุ6เลย

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ผมทดสอบวอลอคแล้วนะครับ ไม่ได้น่าเกลียดอะไรเลย มโนกันไปเอง ลองมาลองเล่นกับผมมั้ยล่ะ ว่าเทพหรือกาก ของก็ยศหาได้ทั่วไปนะ ร้องกันทำไม ต้องลอง
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

-HIGHTECH-

• **

เหมือนเด็กมีปัญหาเลยนะ เซิร์ฟกำลังทดสอบหาความสมดุล ก็ต้องปรับไปเรื่อยๆ จะร้องทำไมนักหนา สวรรก็เล่นแอสหนิ ยังไม่จุ6เลย

พูดในความเป็นจริงดิ ไม่ใช่มาโชว์พาวโชว์เส้น อย่าทำเป็นผู้ใหญ่ น้องยังเด็กกว่าพี่เยอะ
ก็รู้มันต้องปรับเรื่อยๆ ก็เห็นกันอยู่ว่าอาชีพไหนมันเน่า ดาเมจแม่งยังไม่สมดุลกันเลย
แล้วทำไมไม่ทำให้ดีก่อน ก่อนจะมาปรับแรร์ปรับสกิล
แล้วลงไปจะไปทดสอบไรได้วะ วันๆเห็นนั่งอยู่หน้าเบน

อย่าอวดฉลาดได้มั้ย อย่าคิดว่าคนอื่นเขาไม่รู้สิ
ปล.ไม่ได้เล่นที่สวรรค์นะ เข้าใจไรผิดป่าว

ไม่เข้าจัย

• **
ช่วงนี้ก้ต้องเข้าใจทางทีมงานเค้าบ้างนะครับ มันปรับเยอะ จะให้สมดุลหมดเลยก้มิได้นะครับ   woon_sunny woon_sunny

-HIGHTECH-

• **
ก็เข้าใจนะ

แต่การปรับมันเรียงลำดับผิดละ มันต้องปรับที่รากฐานมันก่อนสิ
ค่อยมาปรับพวกตัวเสริม

ถ้าฐานมันไม่แน่น กี่ปีมันถึงจะมั่นคง!

ใครๆเขาก็อยากกินของดี
แต่มันใช้วัตถุดิบที่แย่แต่ราคาแพง
แล้วใครมันจะไปอยากกิน?

พูดในความเป็นจริงดิ ไม่ใช่มาโชว์พาวโชว์เส้น อย่าทำเป็นผู้ใหญ่ น้องยังเด็กกว่าพี่เยอะ
ก็รู้มันต้องปรับเรื่อยๆ ก็เห็นกันอยู่ว่าอาชีพไหนมันเน่า ดาเมจแม่งยังไม่สมดุลกันเลย
แล้วทำไมไม่ทำให้ดีก่อน ก่อนจะมาปรับแรร์ปรับสกิล
แล้วลงไปจะไปทดสอบไรได้วะ วันๆเห็นนั่งอยู่หน้าเบน

อย่าอวดฉลาดได้มั้ย อย่าคิดว่าคนอื่นเขาไม่รู้สิ
ปล.ไม่ได้เล่นที่สวรรค์นะ เข้าใจไรผิดป่าว
มโนไปเรื่อย ของผมเอามาจากเซิร์ฟหลักทั้งนั้น 555

ผมทดสอบวอลอคแล้วนะครับ ไม่ได้น่าเกลียดอะไรเลย มโนกันไปเอง ลองมาลองเล่นกับผมมั้ยล่ะ ว่าเทพหรือกาก ของก็ยศหาได้ทั่วไปนะ ร้องกันทำไม ต้องลอง

วอไม่ได้น่าเกลียดเลย ผมมองว่าโกงไปนิดๆด้วยซ้ำ เกราะสะท้อนที่ลดต้านของศตรุ เกราะ90ที่โดนเปิดเกราะไม่ได้ +  บัญญัติที่ทำดาเมจทีเดียวตาย ถ้าไม่ลองเล่นเองไม่เจอเองก็ไม่รู้หรอกครับ เพราะระบบทอนดาเมจเข้ามาวอถึกอยู่แล้ว

untitled

• Sr. Member

wasana812

• Newbie
  • *
ไม่ตัวเรียนc3กะตัวเปลี่ยน/รีสีชุดหรอจะได้ทดสอบสุมดุลง่ายๆหน่อย g#002 g#002 g#002
ตัวเปลี่ยนความสามารถอุปกรณ์ด้วยนะมีเบียมใหม่แล้วนิ g#033 g#033 g#033

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ตัวเปลี่ยนความสามารถอุปกรณ์ด้วยนะมีเบียมใหม่แล้วนิ g#033 g#033 g#033
ยังไม่มีเบียมใหญ่ อันนั้นคือร่างไว้เฉยๆครับ
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ