GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิจุ6จิต14 เลือด100k มีใครทำได้บ้าง

-PlanktOn.

• Newbie
  • *
ที่ทำได้ไม่ได้บอกถึงตัวเรา เซิฟหลักก้อไม่ได้จุจิต14
มีคนสงสัยว่าทำ 100 k ได้มั้ย ก้อตอบไปว่าได้
เซิฟหลักก้อมีตัว ไม่ได้เล่นตัวฟรัง อยู่สวรรค์
ถ้าอยากรู้ก้อมาแบทสวรรค์ ไม่เทพหรอกแต่ก้อลองได้ อิอิ

เล่นตัวคนอื่น

ใครหรอเล่นตัวคนอื่น 55555
มีตัวจ๊ะ แล้วในสวรรก็ไม่มีใครให้ตัวมาเล่นสักคน T^T
ตัวเราเองนะจ๊ะ

ตัวพี่ของ บาส >< หรือป่าวน้า

บาส ไหน นะ ผมเล่น สวรรค์

ชื่อ หมวยเลิฟยูซ่า ตัวผมเอง เวลตั้งแต่ จุ 1

บาสนี่คือใครหรือตัวใคร ละเมอป่าว

ส่วนพิพบ ผมเล่นของฟรัง หลอด ไนท์ แต่ก็ไม่ได้เอามาท้าอะนะ

ผมท้าสวรรค์ตัวผมเอง ทีนี้หาย ควายยัง อิอิ

แล้วชื่ออะไร กล้าๆ แสดงตัวหน่อย ไม่ใช่เก่งมุมมืด อิอิ

—♥ Hamter ♥—

• Newbie
  • *
ที่หลังก็หัดอ่านหัวข้อด้วยนะคับผม เขียนว่า

วิจุ6จิต14 เลือด 100k  มีใครทำได้บ้าง

ก็แค่นี้ ตามหัวข้อ 2 ท่านนี้เขาก็ทำตามหัวข้อ  วิโหดของสวรร

ก็ไม่รู้สินะ  ตามนี้

g#036

-PlanktOn.

• Newbie
  • *
ก็ หัด อ่านที่ คุณ เม้นมั้งนะ คุณ เอาคำที่ผมพิม มาอ้างถึง คุณบอกว่า

มีบุคคลกล่าวว่าวิทำเลือดได้ ใช่ผมกล่าวแล้วผมก็บอกด้วยว่าหลัก

ถ้าคุณอยากรุ้ วิ ในนรก แล้วคุณเอาภาพที่ผมพิม มาอ้างถึงหาพระแสงอะไรเอ่ย

อย่าบอกนะเอามาเฉยๆ พูดเป็นเล่น คุณอ้างถึงคำที่ผมพิม ผมก็ออกมาบอกว่า

มันเป็นจิงอย่างที่ผมพิมป่าวคับ แต่คุณก็ยังจะมาแถไปเรื่อย

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
นรกทำได้มากสุดราว ๆ 70k ครับ ไม่ถึง 100k มั้ง ในภาพยังไม่ได้ตีของแฟชั่นกับเครื่องประดับเพิ่มเลือดนะ อาหารก็เพิ่มแค่ 30% อาหารไรจำไม่ได้ แต่อยากลองได้พรุนมากด สัตว์ขี่ก็รอลุ้นให้ได้อคิราห์ค่อยมาลงใหม่อีกที  g#019  g#033

ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

แฟชั่นรัช ไม่มีสัตว์ขี่เพิ่มเลือด ของไม่เทพ

ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

แบบเมื่อกี้ แค่มีอคิราห์กับอาหารไม่แพคเพิ่มเข้ามา  woon_yes

นรกก็ทำได้ ถ้าแฟเทพ ประดับเทพ ขอถอนคำพูดคำว่าทำไม่ได้ ถ้ากดอาหารได้อีกสักอันนะ ถึงครับ  g#026

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

92k เเหวนปะครับ ถ้าเเหวนถือว่าน้อยมาก
แหวนคับ มีสานด้วยถือว่าน้อยมาก  ตอนนี้ยังหาของเพิ่ม hp max ไม่ค่อยได้เลย เลยเอามาลงเท่าที่มีก่อน  g#013

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

AVICII

• Club House & Dubstep
  • Newbie
  • *
  • So wake me up when it's all over
นรกก็ทำได้ ถ้าแฟเทพ ประดับเทพ ขอถอนคำพูดคำว่าทำไม่ได้ ถ้ากดอาหารได้อีกสักอันนะ ถึงครับ  g#026

กดคลอโรฟิลด์ กับกระเป๋ายังครับ

—♥ Hamter ♥—

• Newbie
  • *

รองของใส่ ฟิ้ว HP MAX หมด+เขียว จะเพิ่มอีกเท่าไหรอะนั้น หรือฟิ้วไปหมดแล้ว อะ    g#029

กดคลอโรฟิลด์ กับกระเป๋ายังครับ
ผมใส่คลุม MOL +16 เลือดอะครับ คลอโรฟิลนรกไม่รู้จะหาจากไหน ส่วนกระเป๋าผมงงครับ ผมโง่ ไม่ค่อยได้เล่น  g#002