GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิจุ6จิต14 เลือด100k มีใครทำได้บ้าง

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
เอางี้คุณออมกะแป๊ะฟรัง ผมสงบเงียบไม่แฉละ ที่จะแฉอีกหลายอย่าง แต่ผมยอมละกัน ขี้เกียจเสียเวลากะคำไร้สาระ ยอมๆ ผมแพ้ละ โอเคนะ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
อ้าวละเอ่ยถึงครอบครัวกุทามมาย ควายล้วนๆม่ายมีวัวผสม

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
มีไรให้เเฉหรอ บอกที ไม่ต้องปั้นน้ำเปนตัวมาเเฉนะ มันน่าขรรมมม

• **
กราบขอโทดงามๆครับ จบนะคุณออมแป๊ะฟรัง เคนะครับ  g#001

• **
มันไร้สาระก็แค่เกม ผมไปละ ขีเกียจเสวนา นอนดีกว่า

-PlanktOn.

• Newbie
  • *
ที่ทำได้ไม่ได้บอกถึงตัวเรา เซิฟหลักก้อไม่ได้จุจิต14
มีคนสงสัยว่าทำ 100 k ได้มั้ย ก้อตอบไปว่าได้
เซิฟหลักก้อมีตัว ไม่ได้เล่นตัวฟรัง อยู่สวรรค์
ถ้าอยากรู้ก้อมาแบทสวรรค์ ไม่เทพหรอกแต่ก้อลองได้ อิอิ

—♥ Hamter ♥—

• Newbie
  • *

woon_bye

1.อันนี้สิที่ต้องการดู (เข้าเอามาโชว์ตามหัวข้อ) ว่าวิเทพจิงทำเลือดได้100k

2.แต่ว่าอันนี้ใส่แหวนอะป่าวคับ(เพราะว่าผมถามพวกที่โหดๆ มาหลายคนละเขาบอกไม่แหวนทำไม่ได้)
3.ยังดีที่มีคนใจดีเอามาโชว์ไม่ได้โม้ว่าทำได้แต่ไม่ทำมาโชว์ บ่นอย่างเดียวไม่มาทำไห้ดูเเล้วเราจะรู้หรอนายทำได้จริง
4.แถมพี่คนนี้เราก็ไม่ได้พาดพิง เขายังทำไห้ดูเลยแล้วทำไมนายไม่ทำมาโชว์เราบ้างละ

-PlanktOn.

• Newbie
  • *

woon_bye

1.อันนี้สิที่ต้องการดู (เข้าเอามาโชว์ตามหัวข้อ) ว่าวิเทพจิงทำเลือดได้100k

2.แต่ว่าอันนี้ใส่แหวนอะป่าวคับ(เพราะว่าผมถามพวกที่โหดๆ มาหลายคนละเขาบอกไม่แหวนทำไม่ได้)
3.ยังดีที่มีคนใจดีเอามาโชว์ไม่ได้โม้ว่าทำได้แต่ไม่ทำมาโชว์ บ่นอย่างเดียวไม่มาทำไห้ดูเเล้วเราจะรู้หรอนายทำได้จริง
4.แถมพี่คนนี้เราก็ไม่ได้พาดพิง เขายังทำไห้ดูเลยแล้วทำไมนายไม่ทำมาโชว์เราบ้างละ

คือ อ่านแล้วคิดนะ

1 ก็นี่แหละที่ผมอยากให้คุณเห็น ว่าวิเขาทำได้กันแล้ว  woon_shock

2พวกโหดๆที่ว่ามานี่ใครหรอโหดแบบที่คนอื่นว่าโหด หรือมโนกันในพวกตัวเอง woon_555

3ผมก็ไมไ่ด้บอกนะว่าผมทำได้ ผมบอกวิเขาทำเลือดได้100k ในเซิฟหลัก ย้อนไปอ่านด้วย woon_o_o

4ที่เขาเอามาให้เห็นเพราะเขาอยากให้หายโง่แล้วพลานว่าแหวนนะจ๊ะ   woon_555

กรุณาทำความเข้าใจในข้อความที่ผมพิมด้วยนะ เพราะนายมาบ่นวิกิลเราเลือด 50 k
เราก็บอกด้วยความหวังดีอยากให้หายโง่ ว่าวิเขาทำกันได้ 100 k นู้นในหลัก
พอมีคนเอามาให้ดูก็ แถว่าอยากเห็นของเรามั้งโม้มั้ง เห้อขนาดนี้แล้วก็ยังเนาะ

เข้าใจตรงกันนะ

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .
อยากทำบ้างก็บอกไปเลย เราอ่านอยู่ แค่คิดแทนนะ ไม่ต้องเอาความคิดเราไปพิมพ์ก็ได้  woon_yes
เขาเอามาให้ดูแล้ว ถ้าเขาอยากให้รู้ลึกถึงทรวงใน เขาก็คงถ่ายรูปตอน Alt+W ให้ดูแต่แรกละ ไม่ก็บอกเขาเลย ว่า ขอดูหน่อย
เราคนนึงแหละก็อยากเห็น แต่ว่าๆไป มันก็ไม่เกินความสามารถ ที่จะทำมันด้วยตัวเองหรอกค่ะ เชื่อหมอ หมอเรียนมา  g#022
#วุ้นนรกกกกกกก ♥