GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปรับปรุงรหัสผ่านพิเศษ : วุ้นนรกจะใช้รหัสผ่านพิเศษไม่ได้ในช่วงนี้ครับ

เราเองเราไง

• I'm Pop
  • Newbie
  • *
  • I'm Pop I like music !!!
เวรกำ ว่าทำไมเข้ารหัสที่ล็อครหัสพิเศษไม่ได้  g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

kenzaza2

• Newbie
  • *
 g#046 ประสาอ่ะไรวะ ไม่บยอกล่วงหน้าแม่งกูจะรุ้ไหมไอควยยย ' กูก้หวิบ แล้วกูว่าโทรด่าบริษัทแม่งเลยไอห่า g#046

เราเองเราไง

• I'm Pop
  • Newbie
  • *
นานจังงง เมื่อไหร่จะเข้าเล่นได้ปกติครับบบบบบ  g#041 g#041 g#041 g#041 g#041 g#041

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Asura Inw

• Jr. Member
  • **
ขอเบอร์ประทานหน่อยไม่ได้รึไงครับ  เรื่องเกมก่อนจะทำไร ทุกครั้งก็แจ้งล้วงหน้าก่อนนิครับแต่ครั้งนี้ทำไม ไม่แจ้งละครับ อยู่ดีๆก็ปรับปรุงเฉยเลย ไม่เข้าใจครับ (ช่วยอธิบายมาหน่อย) ไม่ใช่แค่อ้างว่าเป็นแค่เซิฟทดสอบ ขอบคุณครับ

191 โทรไปแจ้งเลย  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

kenzaza2

• Newbie
  • *
มีอ่ะไรทดสอบๆๆ หลาบเลยจีเอมเอ๋ย  g#046 g#046 เรื่องแบบนี้มันต้องบอกก่อนสิครับ ควยยยยยยยยยยยยย

The.

• The
  • Full Member
g#046 ประสาอ่ะไรวะ ไม่บยอกล่วงหน้าแม่งกูจะรุ้ไหมไอควยยย ' กูก้หวิบ แล้วกูว่าโทรด่าบริษัทแม่งเลยไอห่า g#046
บ่นควยไรไอสัส มึงเข้าใจเซิฟทดสอบไหม หัดอ่านกฎก่อนเล่นด้วยไอควายย

SmiTh_Za

• Newbie
  • *
บ่นควยไรไอสัส มึงเข้าใจเซิฟทดสอบไหม หัดอ่านกฎก่อนเล่นด้วยไอควายย

woon_yes  LIKE  g#004 g#004 g#004

_LeOdAs_

• โปรแกรมเมอร์ กิ๊กก๊อก
  • Newbie
  • *
    • Hx Autolike Thailand
ขอเบอร์ประทานหน่อยไม่ได้รึไงครับ  เรื่องเกมก่อนจะทำไร ทุกครั้งก็แจ้งล้วงหน้าก่อนนิครับแต่ครั้งนี้ทำไม ไม่แจ้งละครับ อยู่ดีๆก็ปรับปรุงเฉยเลย ไม่เข้าใจครับ (ช่วยอธิบายมาหน่อย) ไม่ใช่แค่อ้างว่าเป็นแค่เซิฟทดสอบ ขอบคุณครับ

ลองไปอ่านหาดูนะครับทุกอย่างไม่ใช่แต่เซิฟเกมศืที่ไว้ทดสอบหรือเซิฟเถื่อน เค้ามักจะบอกไว้เสมอว่า หากทีมงานแก้ไขและลบอะไร จะไม่ขอแจ้งให้ทราบล่วงหน้า ส่วนมากจะเป็นเด็กนะครับที่ขอเบอร์ของท่านประธาน woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

o นัท _ Inw o

• Newbie
  • *

ลองไปอ่านหาดูนะครับทุกอย่างไม่ใช่แต่เซิฟเกมศืที่ไว้ทดสอบหรือเซิฟเถื่อน เค้ามักจะบอกไว้เสมอว่า หากทีมงานแก้ไขและลบอะไร จะไม่ขอแจ้งให้ทราบล่วงหน้า ส่วนมากจะเป็นเด็กนะครับที่ขอเบอร์ของท่านประธาน woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock
เห็นด้วยครับถ้าอยากจะรู้ล่วงหน้าก็มาเล่นเซิฟหลักสิครับ
เค้าเเจ้งตลอดเวลจะทำอะไร woon_5555 woon_5555

เราเองเราไง

• I'm Pop
  • Newbie
  • *
เมื่อไหร่จะปรับปรุบเสร็จครับ ไอรหัสผ่านพิเศษเนี้ยยยยยยยยยยยยยยย   G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007 G#007

โอ้ยยยยยย
woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

Miiz. ♥

• มีมี่มี้มี๊มี๋♥
  • Newbie
  • *
  • สมากิงกุ่งไก่สมาไกกุงกิ่ง.
อยากลบตัวสร้างคนทรง ใช้ได้ ๆ =w=
Giuseppe หรือ ตั้ม
กาก จริมๆ เกาะ จริมๆ วืด จริมๆ เเถ จริมๆ ควาย จริมๆ #038