GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[ปรับปรุงระบบการงาน] การงานที่พร้อมให้ทดสอบแล้ว : รายการสินค้า NPC โตลัส

ADox

• Administrator
  • Full Member
คนสวนหาของได้จากแผนที่เดิมตามวิกิหรือปล่าวครับ g#040
ใช่ครับ โดยหัวหอมจะมาแทนที่ต้นถั่วลันเตา

หัวหอมหายไปจากnpcพ่อครัวแล้วครับจะหากจากไหนหรอ
หัวหอมจะหาด้วยการงานชาวสวนครับ โดยจะมาแทนที่ต้นถั่วลันเตา
ปล. ของบางอย่างจะไม่มีขายที่ NPC แล้วครับ

นักบรรจุภัณฑ์ใช้ได้แต่ไม่ได้ค่าexe
นักบรรจุภัณฑ์น่าจะลงทดสอบในวุ้นนรกได้ใน 1-2 วันนี้ครับ

แถมจะรีบเอาลงเซริฟหลักเดือนนี้ด้วยไหวป่าวเนี้ย g#033 g#033 g#033
รอลุ้นครับ ^^

ADox

แบคทีเรีย ยังไม่มีอ่อ ผมลองตีนานละ ไม่ดรอปสักชิ้น
ไม่ทราบว่าตีตัวอะไรครับ ระดับการงานล่าสัตว์และเก็บสมุนไพรเท่าไหร่

Neptunez

• Newbie
  • *
แบคทีเรีย ยังไม่มีอ่อ ผมลองตีนานละ ไม่ดรอปสักชิ้น
ไม่ทราบว่าตีตัวอะไรครับ ระดับการงานล่าสัตว์และเก็บสมุนไพรเท่าไหร่
ล่าสัตว์เวล4 สมุนไพรเวล4ครับ ตีทั้งนักโทษผีดิบ ผีดิบผู้ใช้มนตรา ก็ไม่ดรอปนะเปิดล่าสัตว์ไว้ตลอด

intromicro

• Newbie
  • *
 woon_cry เอ่อ.... เกลือ หินตีมอนประเภทหินตัวไหนคับ???    ล่าสัตว์ 2 ชาวสวน 2   ตีโกเลมยังไม่ตกเบย

ADox

นมสดล่ะของที่เอาออกช่วยบอกให้หมดด้วยได้มะว่าหาจากไหน
อยู่ในรายการ วัตถุดิบพิเศษสำหรับการงานพ่อครัวและหมอยา ไงครับ  g#008

Neptunez

• Newbie
  • *