GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคหลังอัพแพทซ์ 1027 ที่นี่ครับ

rikudou & Minato

• Jr. Member
  • **

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ขอละเอียดกว่านี้หน่อยครับ บัคอะไร เตะออกกิลแล้วยังไงบ้างครับ

rikudou & Minato

• **
ขอละเอียดกว่านี้หน่อยครับ บัคอะไร เตะออกกิลแล้วยังไงบ้างครับ
เตะ ออกกิลแล้ว ชื่อยังอยู่ในกิลครับ
แล้วคนที่้เป็นจำของตัวที่ถูกเตะ ออกกิลเองไม่ได้
ไม่รู้บัคหรือเปล่า  woon_hurt

ridwan0013z

• Newbie
  • *
บัค ยาหนู อยากเปลี่ยนสีชื่อ ครับ 500 โซล ดึงไป ลด 5000 ครับ เข้าเซิฟ ไม่ได้ โซล ตำกว่า 20000 แก้ไขด้วยครับ

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
เเพทซ์ 1031 : บัคตั้งเเต่รีที่เเล้ว ขายของกับทิ้งกี้เยอะเเล้วหลุด ?!
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

kangan2007

• Newbie
  • *
จีเอมช่วยดูด้วยครับ ของโซลบัค ผมกดผิดไปกดซื้อแล้วเสียโซลฟรี ได้อะไรก็ไม่รู้ ช่วยด้วยคับ

Elysium

• **
จีเอมช่วยดูด้วยครับ ของโซลบัค ผมกดผิดไปกดซื้อแล้วเสียโซลฟรี ได้อะไรก็ไม่รู้ ช่วยด้วยคับ

ช่วยไม่ได้หรอกมันไม่ไช่บัค เขายังไม่อัพแพทเรยยังเป็นไม่ทราบชื่อแล้วนายก็ดันไปกด - - g#011

kangan2007

• Newbie
  • *
อ้าว เวนกำแล้วไง กดซื้อของโซลผิด  แต่ก็ขอบใจที่บอกคับ

kangan2007

• Newbie
  • *
ที่ผมกดผิดไปซื้อของโซลอ่าคับ เสียไปตั้ง 9k แถมของที่ซื้อมายังหายอีกอ่า น่าจะคืนให้หน่อยก็ดีนะ เสียฟรีเลย