GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัคหลังอัพแพทซ์ 1027 ที่นี่ครับ

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
แจ้งบัคที่นี่เลยครับ

เช่น กดดูสเตตัสคู่หูไม่ได้ <- แก้ไขแล้ว
กดปุ่มบริจาคอิฐ บริจาคไม้แล้วกลายเป็นบริจาคเงินแทน <- แก้ไขแล้ว

อื่นๆแจ้งที่นี่ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

rikudou & Minato

• Jr. Member
  • **
บัคผอบน่าจะหายแล้วนะครับ

แต่บัคแลกเปลี่ยน หลุดยังไม่หาย

Hoku

• Newbie
  • *
  • ♥Very well♥
บัคระบบสมาคม
[/url][/img]
จากรูปจะเห็นว่า พึ่งรับเข้ากิลมา และไม่ได้เตะออก หรือ ออฟ (ดูจากช่องแชท) แต่ไม่มีการแสดงชื่อจ้าา woon_shock woon_shock

Hoku

• Newbie
  • *
จากรูปจะเห็นว่า พึ่งรับเข้ากิลมา และไม่ได้เตะออก หรือ ออฟ (ดูจากช่องแชท) แต่ไม่มีการแสดงชื่อจ้าา woon_shock woon_shock

• **
ใบตั้งร้านขายของด้วยครับ
พอสร้างเสร็จ ใส่ของเสร็จ
กดสร้างปุ๊บ จะค้าง กดอะไรไม่ได้เลยต้อง Ctrl + alt + Delete
ปิดแล้วเปิดใหม่ถึงจะเล่นได้ครับ
 woon_cry

• **
บัคเรียนทักษะ
แล้วถูก ตัดออกจากระบบด้วยครับ  woon_yes

• **

กิลผมปกติดีนะครับ

Hoku

• Newbie
  • *
ใบตั้งร้านขายของด้วยครับ
พอสร้างเสร็จ ใส่ของเสร็จ
กดสร้างปุ๊บ จะค้าง กดอะไรไม่ได้เลยต้อง Ctrl + alt + Delete
ปิดแล้วเปิดใหม่ถึงจะเล่นได้ครับ
 woon_cry

อาการประมาณนี้ค่ะ คือเกมจะค้างไปเลย กดปุ่มอะไรไม่ได้ *สังเกตได้จากไม่ขึ้นด้านหน้าร้านขายของค่ะ ถ้าเป็นแบบนี้แนะนำให้ กด ที่รูป i con ในแท็บด้านล่าง แล้วเลือก close window ก็ได้จ้า จะสะดวกกว่า woon_sunny

Hoku

• Newbie
  • *

กิลผมปกติดีนะครับ

ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ แต่เป็นไปตามภาพ = = woon_cry

• **
แพทช์ ที่ 1028 บัคตั้งร้านขายของ ยังไม่แก้ไข นะครับ

• **
แพทช์ ที่ 1028 บัคตั้งร้านขายของ ยังไม่แก้ไข นะครับ
เรียนทักษะ ก็ยังไม่แก้ไขนะครับ