GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปราสาทรัตติกาล (ปราสาทแวมไพร์ + ดันเจี้ยน 100 ชั้น)

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
เวลาขึ้นละชั้น ผนึก ของพาลา หายตลอดเลยอ่ะครับ T T //เสียดายที่ทำมา =_=
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

อ่อนซ้อม

• **
ดันเจี้ยน 100 ชั้นยังไงอย่ามีบอสข้างในเลย ทำเผื่อให้ผู้เล่นที่เล่นคนเดียวเล่นไปกดยาไปลุยไปพักไปฝ่าไปได้เรื่อยๆสนุกกันบ้าง
ถ้าไปทำบอสมา ก็จะเหมือนกันบอสที่ให้ดรอปทั่วไปที่นอกดันเจี้ยนน่ะ การหาเงินในอสุราเปลี่ยนไปบ้างก็ดีครับไม่ใช่ใครอยากรวยก็ไปตีบอสดรอปของขาย  g#031

Fank

• Player
  • **
  • ส่วนบุคคล
ห้องจอมเวท1 อันใหม่โหดดี  woon_o_o woon_o_o woon_o_o  g#005 g#005
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

ป.ปูม

• **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
น่าสนใจรอมาลงสวรรค์ไวไว  #038 #038 #038

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

อ่อนซ้อม

• **
ของรางวัล ขอให้นอกจากเงินบิลล่า ให้มี อำพัน ประกายดาว ใบตีบวก เหรียญกิจกรรม ตลอดจนมีโอกาสดรอปไอเทมแรร์ระดับ 99-95 ด้วยได้ไหมครับ จะได้มีอาชีพอื่นรวยบ้างนอกจากอาชีพล่าบอส  g#039

โมจิ

• **
ผ่านมา 3 ขั้นแล้ว พอขึ้นขั้นที่ 4 ตาย อดของเลย (น่าจะส่งไปรับของก่อน) woon_sunny

โมจิ

• **
ดันเจี้ยน 100 ชั้นนี่ตายคือจบใช่ไหมคับ แล้วหลุดล่ะครับทำไง ??

ถ้าหลุดจะเข้าอีกต้องจ่ายโซลหรอครับ  g#015

ถ้าหลุดมันจะส่งกลับไปเล่นต่อประมาณ 3 ครั้งนะ

โมจิ

• **

ถุงเงินหนึ่งพันบิลล่า 120 ชิ้นแต่พอรับแล้วมันเป็น ถุงเงินแสนบิลล่านะ

อ่อนซ้อม

• **
สรุปแล้วจะเสร็จเมื่อไหร่ครับ ปราสาทร้อยชั้น ดองไว้ข้ามปีแล้วนะ

Neptunez

• Newbie
  • *
เอาผีเด็กกับฉลามทรายออกน่าจะดีนะ เพราะผีเด็กตีธรรมดาไม่โดนอยู่ละ แล้วก็ฉลามทราย บางทีมันวิ่งหลุดแมพไป