GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายระเอียดและเฉลยเควสของNPCในเมืองอัฟราฮา(อัพเรื่อยๆ)

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

คำว่าไช่อ่ะเรียนมาเขียนใช้ "ใ" นะภาษาไทยเป็นภาษาของชาติใช้ให้ถูกต้องหน่อย

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
คำว่าไช่อ่ะเรียนมาเขียนใช้ "ใ" นะภาษาไทยเป็นภาษาของชาติใช้ให้ถูกต้องหน่อย
คำว่า "อ่ะ" ไม่มีในภาษาไทยเหมือกันนะคับ g#031

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ที่หาเงินสำหรับผู้เล่นใหม่เลยนะเนี่ย ขอบคุณทีมงานมากครับผม  woon_love
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2013, 13:46:16 โดย จีเอ็มแพท »

ED

• Newbie
  • *
8.เควสรวบรวมหยดน้ำกระบองเพชร NPC ซิน พ่อค้าเร่แห่งทะเลทราย asura_desert/town (85/127)

รางวัล เงินบิลล่า มูลค่า 50000

เริ่มจากไปรับเควสที่ ซิน พ่อค้าเร่แห่งทะเลทราย

จากนั้นไปกำจัด สุภาพบุรุษบองโก้ เพื่อหาหยดน้ำกระบองเพชร

เมื่อรวบรวมครบแล้วกลับมารับรางวัลที่ ซิน พ่อค้าเร่แห่งทะเลทราย ได้เรยคับ

ยังไม่จบเควสนะคับขออภัยด้วย เมื่อนำหยดน้ำไปส่งแล้ว เราจะได้ยารักษาของอามอล มาคับ

แล้วนำยาที่ได้มาไปให้กับอามอลเรยคับ อามอลจะอยู่ที่บ้านของอคาเดมี่คับ asura_desert/room2

แล้วก็รับเงินรางวัลไปกันเรย

Elysium

• Jr. Member
  • **

แล้วรู้หรอคนทำเขาเป็นคนชาติใหน  g#033 g#033

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ แต่พวกอ้างอิงรูปจะเรียกร้องความสนใจหรอครับ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ปัญญาอ่อนอะ อ้างอิงอยุ่ได้บ้านพ่อบ้านแม่เป็นพวกนักอ้างอิงหรอครับ  woon_huh
ปล. ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ตอนแรกกุนึกว่าพ้นจากหน้าแรกจะไม่มีอ้างอิงละนะ  g#043
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Colly'Pink

• Newbie
  • *
  • มาม๊า >.<

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เม้นไม่เปน เลยกดอ้าง แล้วเม้นหรอ เหนอ้างมันทุกกระทู้เลยนะ  g#014

Slipknot

คือ ไม่ทราบว่าเมืองนี้เปิดไห้เข้าไป ชมยัง  ในนรกอ่า งับ

ท้าเปิดแล้ว  ใครรุ้เส้น ทางไปเมืองนี้บอกหน่อย อิอิ  พอดียากไป สำรวจ เล่นนรก แต่ไปไม่เป้นสะงั้น !  g#021 g#021

ขอบคุณ ง๊าบบ g#022

Elysium

• Jr. Member
  • **
คือ ไม่ทราบว่าเมืองนี้เปิดไห้เข้าไป ชมยัง  ในนรกอ่า งับ

ท้าเปิดแล้ว  ใครรุ้เส้น ทางไปเมืองนี้บอกหน่อย อิอิ  พอดียากไป สำรวจ เล่นนรก แต่ไปไม่เป้นสะงั้น !  g#021 g#021

ขอบคุณ ง๊าบบ g#022

เปิดนานแล้วคับ ขึ่นรถไฟที่หมู่บ้านบางกระท่อมไปคับ