GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากรู้จากปากจีเอม :)

sabata12345

• Newbie
  • *
 g#046 คือเซิฟนรกตอนนี้ คนก้ไม่ได้เยอะอะไร  เงินก้หายากพอดู

ผมเลยอยากรู้ว่า พวกกิลของคุณ Uchiha_Itachi ทำไมถึงเข้ามา จุ6กันเกือบทุกคน มีพวกมี หูเอลฟ์ แว่นแดง พวกของแรร แถมยังยศเทพ ยศสูงๆอีก
ผมอยากรู้ว่า เค้าหาเงินมายังไง ถึงได้จุ6 ก้ 50เอม คนในเกมหากันเเทบตาย แล้วเขาหาดีเบี่ยมมาจากไหนกัน ถึง+ยศเทพ ยสสูงๆขนาดนั้น

บอกตรงๆ เงินในเกมตอนนี้หายากมาก จะจุทีกว่าจะหาได้ พวกกิลนี้ จุ6 เยอะ มากภายในไม่กี่ ชม. เงินมาจากใหน แรรต่างๆยศสุงๆมาจากใหน
คืออยากรู้อะคับ  g#040 

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
กำ ไม่ใช่จีเอ็ม งั้นคงตอบไม่ได้สินะ  g#040

เอาไอดีหลักมาตั้งก็ได้ครับ ไม่ต้องอาย

ไม่ใช่จีเอ็มแต่อยากตอบแทน
ของแรร์ตีบอสเอาสิครับ
ยศเทพออฟเอาครับ

ที่บอกว่าเข้ามาจุ6กันเกือบทุกคน ไม่ใช่นะ เดินเวลกันเอา วันนึงก็จุหกแล้ว ไม่มีปัญญาทำละมาด่าคนอืนหรอ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เงิบเลยสิหัวกระทู้  g#034
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
 g#020  น่ากลัวจัง เจ้าของกระทู้ตั้งทำไมอะ  g#043

savant

• Newbie
  • *
เด็กเส้นจีเอมแหละมั้ง  เปิดมา2-3วันก็จุ6กันหลายคนแล้วกิลนั้น เวลอะทำได้แต่เงินสิหาจากไหนถ้าไม่เอามาจากจีเอม  หรือใครมีวิธีหาเงินให้ได้จุ6ภายใน3มั่ง
มาแชวิธีหาเงินกันหน่อยครับ   woon_555

Buzaba`

• แด๊นนนนน
เด็กเส้นจีเอมแหละมั้ง  เปิดมา2-3วันก็จุ6กันหลายคนแล้วกิลนั้น เวลอะทำได้แต่เงินสิหาจากไหนถ้าไม่เอามาจากจีเอม  หรือใครมีวิธีหาเงินให้ได้จุ6ภายใน3มั่ง
มาแชวิธีหาเงินกันหน่อยครับ   woon_555

ผมมี 3วัน 100เอมยังไหว

คุณชาeลันล่า

• รักษ์ในเกมส์ไทย
  • Newbie
  • *
  • จิตใจที่ เต็มไปด้วย ความเทพ

เเนะวิธีหาหน่อยสิ มือใหม่ๆจะได้มีวิธีหาบาง woon_o_o woon_o_o
คุณชาeลันล่า

เเนะวิธีหาหน่อยสิ มือใหม่ๆจะได้มีวิธีหาบาง woon_o_o woon_o_o
คิดเองสิครับ

-ปราชญ์อสุรา-

• Newbie
  • *
เอาไอดีหลักมาตั้งก็ได้ครับ ไม่ต้องอาย

ไม่ใช่จีเอ็มแต่อยากตอบแทน
ของแรร์ตีบอสเอาสิครับ
ยศเทพออฟเอาครับ

ที่บอกว่าเข้ามาจุ6กันเกือบทุกคน ไม่ใช่นะ เดินเวลกันเอา วันนึงก็จุหกแล้ว ไม่มีปัญญาทำละมาด่าคนอืนหรอ

ประสาทรึป่าว หรือเกิดเหี้ยนอะไร กินปูนร้อนท้องหรอ เจ้าของกระทู้ไม่ได้ ตั้งมาถามว่าเก็บเวลยากจังเลย เขาถามเรื่องเงินกะของ  นายคิดว่าเจ้าของกระทู้เขาตั้งมาเพื่อด่าหรอ ปัญญานายมีเท่านี้หรอ ??
ความยุติธรรมยังมีอยู่ในสังคมไทยหรือไม่ ??

Buzaba`

• แด๊นนนนน

-ปราชญ์อสุรา-

• Newbie
  • *
g#046 คือเซิฟนรกตอนนี้ คนก้ไม่ได้เยอะอะไร  เงินก้หายากพอดู

ผมเลยอยากรู้ว่า พวกกิลของคุณ Uchiha_Itachi ทำไมถึงเข้ามา จุ6กันเกือบทุกคน มีพวกมี หูเอลฟ์ แว่นแดง พวกของแรร แถมยังยศเทพ ยศสูงๆอีก
ผมอยากรู้ว่า เค้าหาเงินมายังไง ถึงได้จุ6 ก้ 50เอม คนในเกมหากันเเทบตาย แล้วเขาหาดีเบี่ยมมาจากไหนกัน ถึง+ยศเทพ ยสสูงๆขนาดนั้น

บอกตรงๆ เงินในเกมตอนนี้หายากมาก จะจุทีกว่าจะหาได้ พวกกิลนี้ จุ6 เยอะ มากภายในไม่กี่ ชม. เงินมาจากใหน แรรต่างๆยศสุงๆมาจากใหน
คืออยากรู้อะคับ  g#040

เราเคยลองถามนะเรื่องเงินอ่ะ คำตอบคือ " คนโง่อะทำไม่ได้หรอก "  ส่วนอีกคน คำตอบคือ " เพื่อนเราให้มา " เป็นยังไง คำตอบอ่ะ  เซิฟนี้ยังน่าเล่นอยู่ไหม ?? ถ้าจียังคิดว่าเซิฟนี้เปิดให้ทดสอบ กรุณาให้ความยุติธรรมกับทุกคนถ้าจะให้มีเทสเตอก้อให้หมดไปเลย ไม่ให้มีก้อไม่มีไปเลย เคยเข้ามาในเกมดู เทสเตอแต่ละคนมั้งไหม ไล่ฆ่าผู้เล่นเกือบทุกคนที่เวลหรือกำลังล่าบอสอยู่เพื่อแย่งบอส ถ้าทีมงานควบคุมพฤติกรรมของเทสเตอไม่ได้ กรุณาให้ผู้ที่อยู่ในเซิฟนรกทุกคนเป็นเพลเยอ ธรรมดา 

----ผู้เล่น = เทสเตอ เช่นกัน ----
ความยุติธรรมยังมีอยู่ในสังคมไทยหรือไม่ ??