GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทักษะระดับ 3 ปรับปรุงใหม่

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
โธ่เอ๊ยไหนว่าจะทำไห้เบลดดาบใหญ่ใช้สวนกลับได้ไง จะทำไห้เบอระเบิดได้ 45วิไง อะโด่วเอ๊ยๆ ปรับมั่วไปหมดเบอมันกลายเป็นลูกเมียน้อยแล้วสิน้ะ
ชิ‼ เลิกเล่นล้ะงอลมากจาก♥เลย อะไรเนี่ยถ้ารู้ว่ามันทำไม่ได้จะเสนอมาทำไมน้ะ
สับสนไรปะครับ  woon_huh เรียกร้องความสนใจหรอครับ

มันก็ใช้ได้นี่ครับ แค่ยังไม่ลงเเพทเซิฟหลัก

ปล. ต้องการอัลไลจากสังคม  g#025

ขอถามหน่อยจิ้ๆ ถ้าใส่มารสายฟ้า ยกดาบปัดได้มันจะสวนกลับได้มั้ยค้ะ เพราะที่เซิฟหลักยกปุ๊ปกันปั้ป ชาแว๊บๆ T^T ถ้าเอาสวนกลับมาลงจะได้รู้ว่าควรทำดีหรือไม่
สวนได้ครับ