GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานแอสจุ6สายปาดาวกระจายครับผม

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
เดวกะมีสิงโตหิว เป็นภาคต่อไปมาขูดๆๆกระทู้เล่น  #038
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • Jr. Member
  • **
  • _Paiizill_
ผมต้องการความสบายใจ จะได้ไม่ต้องคิดถึงเกมนี้อีกอะ เลยต้องใช้วิธีนี้

คุณหาว่าผมโง่ คุณมาดูเกรดเฉลี่ยผมป่าว เอาเถอะ อยากได้ความสบายใจครับ

อะ กุ 3.98 มึงละ จะมา 5.00หรอ
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

RIN_Asura...

• Newbie
  • *
คุณ หมาหิว น่ารักมร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก =w=

น่ารักจนอยาก ตบ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny
คนที่เรารักมากที่สุด เป็นคนที่จะทำให้เราเจ็บที่สุด แม้จะไม่ใช่แฟนกัน จำเอาไว้ kkiieenn

ที่โชว์เมื่อกี้ เกรด 8 เทอม 1 ครับ ผมบอกตรงๆผมไม่ค่อยอยากโชว์หรอก คุณจะดูทันหรือไม่ผมไม่รู้ละ ผมโชว์ไปแล้วเมื่อกี้
เหมือนจะแถไม่เนียน อีก4ปีจบ ม 6 แล้วเกรด8เทอมมาไงหว่า ผมเคยเห้นแต่เกรด6เทอมแหะ ม1-ม3 งง จัง  g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033

ผมนี่เพลีย

• Newbie
  • *
เกรด8 ค่ือ ม2 ครับ เคยเรียนระดับนานาชาติป่าวครับคุณขี้สงสัย เกรด9  ม3 เกรด 10 ม4 เกรด 11 ม5  เกรด 12 ม6  ปีนี้ผมเกรด9 ม3 ถ้าไม่เข้าใจก็งงต่อไป ครับ  g#046 ไม่แบนสักที

ที่โชว์เมื่อกี้ เกรด 8 เทอม 1 ครับ ผมบอกตรงๆผมไม่ค่อยอยากโชว์หรอก คุณจะดูทันหรือไม่ผมไม่รู้ละ ผมโชว์ไปแล้วเมื่อกี้
เห่าไว้เองลืมซะแล้ว

ผมนี่เพลีย

• Newbie
  • *
ผมว่าเอาเวลามาพิมสงสัยผมอะ ไปเล่นเกมจะดีกว่า ปล่อยกระทู้นี้ตกเหวไป

ผมนี่เพลีย

• Newbie
  • *
เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวรต่อกันนะครับคุณข่ีีสงสัย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน